Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – LTĐ BD cập nhật 24/7

02:00 Girona ?-? Granada CF

19:00 Osasuna ?-? Villarreal

21:15 Sociedad ?-? Atletico Madrid

23:30 Rayo Vallecano ?-? Athletic Bilbao

23:30 Almeria ?-? Cadiz

02:00 Real Madrid ?-? Betis

22:59 Juventus ?-? Monza

01:45 AC Milan ?-? Salernitana

16:45 Central Coast Mariners ?-? Melbourne Victory

17:00 Quảng Nam FC ?-? Hà Nội FC

19:15 TP.HCM FC ?-? Hoàng Anh Gia Lai

22:59 Barcelona Nữ ?-? Lyon Nữ

12:00 Consadole Sapporo ?-? Kashima Antlers

12:00 Jubilo Iwata ?-? Shonan Bellmare

14:00 Albirex Niigata ?-? Avispa Fukuoka

14:00 Kawasaki Frontale ?-? Kashiwa Reysol

12:00 Vissel Kobe ?-? Tokyo Verdy

12:00 Jeonbuk Hyundai Motors ?-? Gimcheon Sangmu FC

14:30 Ulsan Hyundai FC ?-? Daejeon Citizen

17:00 Incheon United ?-? Gwangju Football Club

17:00 Pohang Steelers ?-? FC Seoul

06:30 Charlotte FC ?-? Philadelphia Union

06:30 DC United ?-? Chicago Fire

06:30 New England Revolution ?-? New York City FC

06:30 Orlando City ?-? Columbus Crew

06:30 Montreal Impact ?-? Nashville

06:30 Toronto FC ?-? FC Cincinnati

06:30 Atlanta United ?-? Los Angeles FC

07:30 FC Dallas ?-? Real Salt Lake

07:30 St. Louis City ?-? Seattle Sounders

08:30 Colorado Rapids ?-? Minnesota United FC

09:30 Portland Timbers ?-? FC Kansas City

09:30 San Jose Earthquakes ?-? Austin FC

09:30 Vancouver Whitecaps ?-? Inter Miami

09:30 Los Angeles Galaxy ?-? Houston Dynamo

18:35 Shandong Taishan ?-? Zhejiang Greentown

19:00 Wuhan Three Towns ?-? Meizhou Hakka

21:00 Manchester City ?-? Manchester United

22:59 Al Ain ?-? Yokohama Marinos

16:00 Phú Thọ ?-? Bình Phước

17:00 Đồng Nai 2 ?-? Đồng Tâm Long An

17:00 Hoa Binh ?-? Phố Hiến

05:00 Deportivo Pereira ?-? Millonarios

07:30 Atletico Junior Barranquilla ?-? Atletico Bucaramanga

21:00 GAIS ?-? Hacken

22:30 Mjallby AIF ?-? Djurgardens

01:30 Lugano ?-? Servette

01:30 St. Gallen ?-? FC Zurich

01:30 Young Boys ?-? Winterthur

20:00 Karagumruk ?-? Samsunspor

22:59 Sivasspor ?-? Kayserispor

01:30 KAA Gent ?-? Sint-Truidense

01:30 Mechelen ?-? Standard Liege

01:30 Oud Heverlee ?-? Westerlo

19:00 Ethiopia Nigd Bank ?-? Fasil Kenema

22:00 Sidama Bunna ?-? Kedus Giorgis

19:00 Bali United ?-? Borneo FC

22:00 NK Varteks Varazdin ?-? ZNK Osijek

00:00 NK Lokomotiva Zagreb ?-? Hajduk Split

20:00 Masitaoka FC ?-? Morupule Wanderers FC

18:30 FC Talant ?-? Muras United FC

19:00 Thimphu City ?-? BFF Academy U19

20:00 Metta/LU Riga ?-? Grobina

22:00 Tukums-2000 ?-? Rigas Futbola skola

22:00 Karela United FC ?-? Nsoatreman FC

22:00 Accra Lions ?-? Bechem United

22:00 Aduana Stars ?-? Nations FC

14:00 Loyola Meralco Sparks ?-? Philippine Air Force

16:00 Dynamic Herb Cebu ?-? United City FC

16:30 Stallions FC ?-? Manila Digger FC

19:00 Davao Aguilas ?-? Garelli United

04:00 Marathon ?-? CD Olimpia

22:00 Zira FK ?-? Sabail

22:00 FC Neftci Baku ?-? Sabah FK Baku

22:00 Standard Sumgayit ?-? Qabala

22:00 Al Shorta ?-? Al Qasim Sport Club

22:00 Duhok ?-? Naft Al Junoob

00:30 AI Kahrabaa ?-? AL Minaa

00:30 Naft Alwasat ?-? Al Karkh

01:30 Ranger's FC ?-? CE Carroi

03:00 Alianza San Salvador ?-? Municipal Limeno

00:00 Generation Foot ?-? Teunhueth FC

00:00 Linguere ?-? SONACOS

00:00 AS Dakar Sacre Coeur ?-? Diambars

00:00 Guediawaye ?-? US Goree

00:00 Jamono Fatick ?-? Casamance

00:00 Mbour ?-? Pikine

00:00 US Ouakam Dakar ?-? ASC Jaraaf

22:59 MFK Karvina ?-? Dynamo Ceske Budejovice

22:59 Hradec Kralove ?-? Teplice

22:59 Bohemians 1905 ?-? Pardubice

22:59 Baumit Jablonec ?-? Tescoma Zlin

08:30 San Francisco FC ?-? Tauro FC

08:00 Costa Del Este ?-? Plaza Amador

20:00 Nkwazi ?-? Prison Leopards FC

20:00 Power Dynamos ?-? Mufulira Wanderers

22:30 Maccabi Haifa ?-? Hapoel Haifa

22:30 Maccabi Tel Aviv ?-? Maccabi Bnei Raina

22:30 Hapoel Bnei Sakhnin FC ?-? Hapoel Beer Sheva

20:30 FC Noah ?-? FC West Armenia

20:30 Shirak ?-? FC Pyunik

15:15 Bayanzurkh Sporting Ilch ?-? Khovd

18:15 Khangarid Klub ?-? Erchim

20:00 Hegelmann Litauen ?-? Dziugas Telsiai

22:59 FK Panevezys ?-? Kauno Zalgiris

17:00 Brothers Union ?-? Sheikh Russel KC

17:00 Chittagong Abahani ?-? Abahani Limited

17:00 Sheikh Jamal ?-? Mohammedan Dhaka

22:59 KR Reykjavik ?-? Vestri

00:00 Akranes ?-? Vikingur Reykjavik

02:15 Valur Reykjavik ?-? Hafnarfjordur

20:30 Krylya Sovetov ?-? FK Nizhny Novgorod

20:30 Gazovik Orenburg ?-? Spartak Moscow

20:30 Rubin Kazan ?-? FK Sochi

20:30 Zenit St. Petersburg ?-? Rostov FK

20:30 Baltika Kaliningrad ?-? Lokomotiv Moscow

20:30 CSKA Moscow ?-? Ural Sverdlovsk Oblast

20:30 Fakel ?-? Terek Grozny

20:30 FC Krasnodar ?-? Dynamo Moscow

21:30 Michalovce ?-? FC Artmedia Petrzalka

02:30 Palestino ?-? Union Espanola

06:00 Union La Calera ?-? Coquimbo Unido

23:30 Huachipato ?-? Everton CD

02:00 Municipal Iquique ?-? Colo Colo

04:30 Univ Catolica ?-? Cobreloa

07:00 O.Higgins ?-? Cobresal

02:00 Shamrock Rovers ?-? Shelbourne

20:00 Randers FC ?-? Vejle

20:00 Viborg ?-? Odense BK

20:00 Hvidovre IF ?-? Lyngby

05:00 Club Atletico Tigre ?-? Racing Club

07:15 Lanus ?-? Estudiantes La Plata

07:15 Belgrano ?-? Central Cordoba SDE

01:00 Argentinos Juniors ?-? River Plate

03:30 Newells Old Boys ?-? Defensa Y Justicia

03:30 Godoy Cruz Antonio Tomba ?-? San Lorenzo

06:00 Boca Juniors ?-? Talleres Cordoba

20:15 Ittihad Kalba ?-? Banni Yas

02:00 Universitario De Vinto ?-? Aurora

04:30 Bolivar ?-? Real Santa Cruz

07:00 Real Tomayapo ?-? Blooming

22:00 El Daklyeh ?-? El Mokawloon El Arab

11:00 Nara Club ?-? Kyoto Sangyo University

11:00 Tokai University Kumamoto ?-? Mitsubishi Nagasaki

11:00 FC Gifu ?-? Azul Claro Numazu

11:00 Miyazaki ?-? Chuan Vice Club

11:00 Sony Sendai ?-? Tonan Maebashi

11:00 Zweigen Kanazawa FC ?-? Konan University

11:00 Tochigi City ?-? Yokogawa Musashino

11:00 SC Sagamihara ?-? Yamanashi Gakuin University Pegasus

11:00 Fukuyama City FC ?-? Okinawa SV

11:00 Fukui United ?-? Omiya Ardija

11:00 Gainare Tottori ?-? Baleine Shimonoseki

11:00 Veertien Kuwana ?-? Imabari FC

11:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? Briobecca Urayasu

11:00 Biwako Seikei Sport College ?-? Chukyo University

11:00 Kochi United ?-? Beluga Rosso Iwami

11:00 Mitsubishi Motors Mizushima ?-? Kamatamare Sanuki

11:00 Celeste Tokushima ?-? J-Lease FC

11:00 Arterivo Wakayama ?-? Japan Soccer College

11:00 Tsukuba University ?-? Meiji University

11:00 Kataller Toyama ?-? Kansai University

11:00 Fukushima United FC ?-? Oyama SC

11:00 Grulla Morioka ?-? Hokkaido Tokachi

11:00 AC Nagano Parceiro ?-? Saruta Kogyo

11:00 Institute of Fitness ?-? Giravanz Kitakyushu

01:00 Kaiserslautern ?-? Bayer Leverkusen

22:30 Legia Warszawa ?-? Zaglebie Lubin

22:30 LKS Lodz ?-? Stal Mielec

22:30 Pogon Szczecin ?-? Gornik Zabrze

22:30 Puszcza Niepolomice ?-? Piast Gliwice

22:30 Radomiak Radom ?-? Widzew lodz

22:30 Rakow Czestochowa ?-? Slask Wroclaw

22:30 Ruch Chorzow ?-? Cracovia Krakow

22:30 Jagiellonia Bialystok ?-? Warta Poznan

22:30 Lech Poznan ?-? Korona Kielce

22:59 Fredrikstad ?-? Tromso IL

16:00 Van Hien University ?-? Tiền Giang

01:30 Cremonese ?-? Catanzaro

01:45 Portimonense ?-? AVS Futebol SAD

11:55 Ehime FC ?-? Tochigi SC

12:00 Fujieda MYFC ?-? Kagoshima United

12:00 V-Varen Nagasaki ?-? JEF United Ichihara Chiba

14:00 Ventforet Kofu ?-? Yokohama FC

12:00 Ban Di Tesi Iwaki ?-? Tokushima Vortis

12:00 Roasso Kumamoto ?-? Montedio Yamagata

12:00 Oita Trinita ?-? Renofa Yamaguchi

12:00 Shimizu S-Pulse ?-? Mito Hollyhock

12:00 Vegalta Sendai ?-? Fagiano Okayama

12:00 Blaublitz Akita ?-? Thespa Kusatsu

21:30 Emmen ?-? NAC Breda

01:00 Excelsior SBV ?-? ADO Den Haag

06:00 Cusco FC ?-? Alianza Lima

08:30 Univ.Cesar Vallejo ?-? Atletico Grau

22:59 Sport Huancayo ?-? UTC Cajamarca

03:00 Comerciantes Unidos ?-? Sporting Cristal

03:00 Deportivo Garcilaso ?-? FBC Melgar

03:00 Universitario De Deportes ?-? Los Chankas

00:30 Botev Vratsa ?-? Beroe Stara Zagora

00:30 FC Hebar Pazardzhik ?-? Etar

00:30 Lokomotiv Sofia ?-? Pirin Blagoevgrad

21:30 ES du Sahel ?-? Stade tunisien

19:00 NEC FC Bugolobi ?-? Airtel Kitara FC

00:00 Berliner FC Dynamo ?-? Monaco

16:00 Stroitel Kamensk-Shakhtinsky ?-? FK Pobeda Junior

17:00 FC Nizhny Novgorod II ?-? Rubin Kazan B

17:00 Amkar Perm ?-? Krylia Sovetov II

17:00 Dinamo Barnaul ?-? Dynamo Kirov

18:00 FC Lada Togliatti ?-? Uralets Nizhny Tagil

19:00 Dinamo Saint Petersburg ?-? Saturn Moscow

20:00 FK Volna Nizhegorodskaya ?-? FK Orenburg-2

21:00 Dinamo Makhachkala B ?-? FK Kuban Kholding

21:00 FK Rostov-2 ?-? FK Astrakhan

21:00 Rubin Yalta ?-? FC Sevastopol

22:00 Druzhba Maykop ?-? Legion Dynamo

10:00 Dinamo Vladivostok ?-? FK Spartak Tambov

12:00 SY Sakhalinsk ?-? SKA Khabarovsk II

04:00 FC Nacional Asuncion ?-? Sol de America

04:00 Tacuary ?-? Cerro Porteno

06:30 Guarani CA ?-? Sportivo Luqueno

17:00 Suwon Samsung Bluewings ?-? Seoul E-Land FC

06:00 Atletico Huila ?-? Orsomarso

08:10 Real Cartagena ?-? Tigres Zipaquira

07:00 SC Imbabura ?-? Club Sport Emelec

08:00 Macara ?-? Independiente Jose Teran

08:00 Barcelona SC(ECU) ?-? Tecnico Universitario

08:00 Delfin SC ?-? Sociedad Deportiva Aucas

08:00 Liga Dep. Universitaria Quito ?-? Universidad Catolica

04:30 CD Hermanos Colmenares ?-? Metropolitanos FC

07:00 Universidad Central de Venezuela ?-? Deportivo La Guaira

22:59 Partizan Belgrade ?-? Radnicki 1923 Kragujevac

00:00 Vojvodina Novi Sad ?-? Mladost Lucani

00:00 Crvena Zvezda ?-? Cukaricki Stankom

17:00 Sollentuna United ?-? Friska Viljor FC

18:00 FC Stockholm Internazionale ?-? Taby

18:00 Onsala BK ?-? Torslanda IK

18:00 Umea FC ?-? Vasalunds IF

18:00 Eskilsminne IF ?-? FC Rosengard

21:00 Falkenberg ?-? Oskarshamns AIK

21:00 Assyriska United IK ?-? IF Karlstad Fotboll

17:00 Albirex Niigata FC ?-? DPMM FC

17:00 Geylang United FC ?-? Young Lions

21:00 Fjardabyggd Leiknir ?-? Reynir Sandgerdi

22:00 Vikingur Olafsvik ?-? UMF Selfoss

22:30 KFR Aegir ?-? HotturHuginn

00:00 Kormakur ?-? Haukar Hafnarfjordur

19:00 Chojniczanka Chojnice ?-? Olimpia Elblag

19:00 Hutnik Krakow ?-? Olimpia Grudziadz

19:00 KP Calisia Kalisz ?-? Skra Czestochowa

19:00 LKS Lodz II ?-? GKS Jastrzebie

19:00 Polonia Bytom ?-? Lech II Poznan

19:00 Sandecja Nowy Sacz ?-? Kotwica Kolobrzeg

19:00 OKS Stomil Olsztyn ?-? Radunia Stezyca

19:00 Stal Stalowa Wola ?-? Zaglebie Lubin B

19:00 Wisla Pulawy ?-? Pogon Siedlce

20:30 Kallithea ?-? Kalamata AO

22:00 OFK Beograd ?-? FK Radnicki Sremska Mitrovica

20:00 Khosilot Parkhar ?-? CSKA Pamir Dushanbe

20:00 Khujand ?-? Ravshan Kulob

20:00 FC Kuktosh ?-? FC Istaravshan

19:00 FC Ahal ?-? Kopetdag Asgabat

19:00 FC Altyn Asyr ?-? FC MERW

19:00 Arkadag FK ?-? Sagadam FK

19:00 Nebitchi ?-? Energetik Mary

22:30 Miramar Misiones FC ?-? Wanderers FC

01:00 Rampla Juniors FC ?-? Liverpool URU

04:00 Nacional Montevideo ?-? Danubio FC

19:30 Chernomorets Odessa ?-? Dnipro-1

19:30 Zorya ?-? Kolos Kovalyovka

19:30 Kryvbas ?-? FC Mynai

19:30 Metalist 1925 Kharkiv ?-? Veres

19:30 Obolon Kiev ?-? PFC Oleksandria

19:30 Rukh Vynnyky ?-? Dynamo Kyiv

19:30 Polissya Zhytomyr ?-? FC Shakhtar Donetsk

20:00 Herentals FC ?-? Tron

20:00 ZPC Kariba ?-? Yadah FC

20:00 Bikita Minerals FC ?-? Ngezi Platinum

20:00 Chicken Inn ?-? Chegutu Pirates

15:15 Loko Vltavin ?-? SK Motorlet Praha

15:15 Jablonec B ?-? Slovan Velvary

15:15 Trinec ?-? SC Znojmo

15:30 Ceske Budejovice B ?-? Viktoria Plzen B

15:30 FK Kolin ?-? Chlumec nad Cidlinou

19:30 Preddie J ?-? Karlovy Vary Dvory

20:00 Banik Most-Sous ?-? FK Prepere

22:00 Frydlant ?-? Blansko

22:00 Hodonin Sardice ?-? TJ Tatran Bohunice

22:00 Slovan Rosice ?-? Zlinsko

22:00 Zivanice ?-? SK Zapy

02:00 Paranavai ?-? Foz do Iguacu PR

04:30 Parana PR ?-? EC Laranja Mecanica

16:30 Kuala Lumpur City F.C. ?-? Johor Darul Takzim

19:15 Sabah ?-? Kuching FA

20:00 PDRM ?-? Penang

00:00 CS Petrocub ?-? Zimbru Chisinau

17:00 Glostrup FK ?-? Gorslev IF

18:00 Karlslunde IF ?-? Bronshoj

18:00 Odder IGF ?-? B 1909 Odense

18:00 Tarup Paarup IF ?-? AaB 2

18:00 B 1913 Odense ?-? Varde

18:00 Frederikssund IK ?-? Allerod

18:30 KFUM Roskilde ?-? B1908

18:30 Kjellerup ?-? Marienlyst

18:30 Norresundby ?-? OKS

18:30 Viby IF ?-? Aarhus Fremad 2

19:00 Herlev IF ?-? Slagelse BI

19:00 AB Tarnby ?-? Ringsted

19:00 Fjordager IF ?-? Vinder Vatanspor-VRI

19:00 Greve Fodbold ?-? Ledoje-Smorum Fodbold

19:45 Dalum ?-? Hobro IK 2

21:00 Skjold ?-? Tarnby FF

21:00 Hedensted ?-? Ringkobing

20:00 Ihefu SC ?-? Dodoma Jiji FC

20:00 Azam ?-? Kagera Sugar

20:00 Namungo FC ?-? Tanzania Prisons

12:00 Geoje Citizen ?-? Chungju Citizen

12:00 Sejong Vanesse FC ?-? Seoul United

15:00 Dangjin Citizen ?-? Jinju Citizen

12:00 Pyeongchang FC ?-? Jeonbuk Hyundai Motors II

12:00 Pyeongtaek Citizen ?-? Namyangju Citizen

12:00 Jeonju Citizen FC ?-? Jungnang Chorus Mustang FC

11:15 Dare southwest Queensland Nữ ?-? Logan Lightning Nữ

15:15 Capalaba Nữ ?-? Virginia United SC Nữ

16:00 Queensland LionsNữ ?-? Souths United SC Nữ

12:00 Sunshine Coast Wanderers Nữ ?-? Brisbane Olympic Nữ

06:00 York United FC ?-? HFX Wanderers FC

02:00 Atletico Ottawa ?-? Forge FC

05:00 Vancouver FC ?-? Pacific FC

17:00 Marupe ?-? Olaine

19:00 Rezekne/BJSS ?-? FK Smiltene BJSS

21:00 JDFS Alberts ?-? Saldus SS/Leevon

22:30 NK Jarun ?-? NK Croatia Zmijavci

22:30 HNK Sibenik ?-? NK Dubrava Zagreb

22:30 NK Dugopolje ?-? NK Orijent Rijeka

01:00 FC Schlieren Nữ ?-? FC Kussnacht Nữ

01:00 Etoile Carouge (W) ?-? Yverdon Nữ

06:00 New England Mutiny Nữ ?-? Sporting CT Middletown Nữ

07:00 St Croix SC (W) ?-? Salvo SCNữ

07:30 La Roca FC Nữ ?-? Utah Surf Nữ

12:00 Croydon Kings ?-? Adelaide Raiders SC

12:30 Para Hills Knlghts SC ?-? Modbury Jets

12:30 Campbelltown City SC ?-? Adelaide United FC (Youth)

14:30 Metrostars SC ?-? White City Woodville

15:30 Adelaide Olympic ?-? Adelaide Comets FC

22:00 Kozarmisleny SE ?-? Nyiregyhaza

12:00 Fremantle City U20 ?-? Pires U20

12:00 FloreatAthena U20 ?-? Olympic Kingsway U20

12:00 Perth RedStar FC U20 ?-? Western Knights U20

12:00 Perth Glory FC U20 ?-? Stirling Macedonia U20

12:00 Inglewood United U20 ?-? Bayswater U20

12:00 Balcatta U20 ?-? Armadale SC U20

06:30 Charleston Battery ?-? El Paso Locomotive FC

06:30 Hartford Athletic ?-? Monterey Bay FC

07:30 FC Tulsa ?-? Oakland Roots

03:00 Rhode Island ?-? Louisville City FC

06:00 Indy Eleven ?-? Phoenix Rising FC

06:00 Miami FC ?-? North Carolina

06:30 Tampa Bay Rowdies ?-? Las Vegas Lights

07:30 Memphis 901 ?-? Pittsburgh Riverhounds

08:00 New Mexico United ?-? San Antonio

09:00 Orange County Blues FC ?-? Loudoun United

09:00 Sacramento Republic FC ?-? Birmingham Legion

22:00 Young Redbull FC ?-? Cape Coast Ebusua Dwarfs

17:00 Tromso Nữ ?-? Odd BK Nữ

01:00 Realidade Jovem/SP Nữ ?-? Pinda SC Nữ

02:00 Santos Nữ ?-? Marilia (W)

22:59 Yeni Orduspor ?-? Elazigspor

20:00 KI Klaksvik II ?-? TB/FCS/Royn

04:00 Camboriu SC ?-? Guarani de Palhoca

14:00 Murdoch Uni Melville ?-? Joondalup United

14:00 Subiaco AFC ?-? Gosnells City

14:00 Willip ?-? Rocking ham City

14:00 Cockburn City ?-? Sorrento F.C.

14:00 UWA-Nedlands FC ?-? Mandurah City

17:00 Kingsley Westside ?-? Dianella White Eagles

17:00 UD Santarem ?-? SC Lusitania

21:30 Limianos ?-? Amarante

21:30 S. Joao Ver ?-? Pevidem SC

21:30 Vitoria Setubal ?-? Lusitano GC Moncarapachense

20:00 Al-Qadasiya (Youth) ?-? Al-Jeel Youths

20:00 Al Ahli Jeddah (Youth) ?-? Al-Fath (Youth)

20:00 Al-Nasr (Youth) ?-? Al-Ettifaq (Youth)

20:00 Jeddah Youth ?-? Al-Hilal (Youth)

20:00 Al-Ittihad (Youth) ?-? Al-Shabab (Youth)

20:00 Al-Taawon Youths ?-? Al Hazm Youths

20:00 Al-Faisaly Harmah Youth ?-? Al Raed (Youth)

20:00 Al Khaleej Youths ?-? Ohud Medina Youths

20:00 Al Wehda (Youth) ?-? Al-Orubah Youths

12:00 Omiya Ardija Nữ ?-? INAC Nữ

12:00 Nagano Parceiro Nữ ?-? Nojima Stella Nữ

12:00 Hiroshima Sanfrecce Nữ ?-? Cerezo Osaka Sakai Nữ

12:00 Urawa Red Diamonds Nữ ?-? NTV Beleza Nữ

12:00 JEF United Ichihara Chiba Nữ ?-? AS Elfen Sayama Nữ

12:00 Vegalta Sendai Nữ ?-? Albirex Niigata Nữ

21:00 HJK Helsinki ?-? Ilves Tampere

07:00 SV Estrella ?-? SV Britannia

12:30 Adelaide Victory ?-? Adelaide Blue Eagles

12:30 Fulham United FC ?-? Western Strikers SC

12:30 Playford City Patriots ?-? Adelaide Cobras FC

12:30 Sturt Lions ?-? Cumberland United FC

13:00 Adelaide Vipers ?-? Salisbury United

14:30 West Adelaide SC ?-? West Torrens Birkalla

13:30 Sutherland Sharks ?-? Western Sydney Wanderers AM

14:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers ?-? Blacktown City Demons

16:00 Hills Brumbies ?-? Sydney Olympic

16:00 St George Saints ?-? Manly United

12:00 Sydney United ?-? Central Coast Mariners (Youth)

12:00 Wollongong Wolves ?-? Marconi Stallions

12:00 Rockdale City Suns ?-? St George City FA

22:30 First Wien 1894 ?-? SKU Amstetten

22:30 Grazer AK ?-? Kapfenberg

22:30 SV Horn ?-? St.Polten

22:30 Leoben ?-? Sturm Graz (Youth)

22:30 FC Liefering ?-? Lafnitz

22:30 SV Ried ?-? FC Dornbirn 1913

22:30 SV Stripfing Weiden ?-? Floridsdorfer AC

22:30 SC Bregenz ?-? Trenkwalder Admira Wacker

02:00 Atletico Nacional Medellin Nữ ?-? Llaneros Nữ

03:30 Cucuta Deportivo (W) ?-? America de Cali Nữ

03:30 CD Real Santander Nữ ?-? Millonarios Nữ

11:30 APIA Leichhardt Tigers U20 ?-? Blacktown City FC U20

12:00 UNSW FC U20 ?-? Nepean FC U20

14:00 Canterbury Bankstown U20 ?-? SD Raiders U20

14:00 Bonnyrigg White Eagles U20 ?-? Mt Druitt Town Rangers U20

14:00 St.George Saints U20 ?-? Manly United U20

14:00 Hills Brumbies U20 ?-? Sydney Olympic U20

14:00 Inter Lions U20 ?-? Bankstown City Lions U20

15:30 Hakoah Sydney City East U20 ?-? Dunbar Rovers FC U20

16:00 Rydalmere Lions FCU20 ?-? Northern Tigers U20

16:00 Dulwich Hill U20 ?-? Blacktown Spartans U20

10:00 Wollongong Wolves U20 ?-? Marconi Stallions U20

10:00 Rockdale City Suns U20 ?-? St George City FA U20

15:30 Crotone U19 ?-? Alessandria Youth

16:00 Benevento (Youth) ?-? Venezia F.C. Youth

19:30 Udinese U20 ?-? Ascoli Youth

18:00 Kolding BK Nữ ?-? HB Koge Nữ

20:30 Nordsjaelland Nữ ?-? Fortuna Hjorring Nữ

21:00 Odense BK Nữ ?-? Naestved HG Nữ

01:50 Don Orione ?-? CA San Fernando

03:00 Estudiantes de Resistencia ?-? Resistencia Central

08:45 South Hobart U21 ?-? Kingborough Lions U21

11:30 Glenorchy Knights FC U21 ?-? Launceston United U21

09:00 Club America Nữ ?-? Monterrey Nữ

00:30 Panathinaikos ?-? Aris Thessaloniki

01:30 Nacional AC MG ?-? Tupi Juiz de Fora MG

02:00 Caldense MG ?-? Varginha EC

03:30 Democrata SL/MG ?-? Betim FC

22:30 Drina Zvornik ?-? Laktasi

22:30 FK Modrica ?-? FK Omarska

22:30 Villeznevesigne ?-? Ljubic Prnjavor

22:30 Slavija Sarajevo ?-? Sutjeska Foca

22:30 Rudar Prijedor ?-? Zeljeznicar Banja Luka

22:30 Leotar ?-? FK Sloboda Mrkonjic Grad

22:30 Radnik Krizevci ?-? Hrvace

22:30 Trnje ?-? NK Krk

22:30 Jadran Porec ?-? NK Opatija

22:30 NK Uljanik ?-? Rovinj

22:30 Mladost Zdralovi ?-? NK Grobnican

22:00 Universidad de Concepcion Nữ ?-? Universidad de Chile Nữ

22:59 Everton de Vina Nữ ?-? Santiago Morning Nữ

17:00 GKS Gornik Leczna Nữ ?-? Rekord Bielsko Biala Nữ

17:00 KKPK Medyk Konin Nữ ?-? UKS Lodz Nữ

07:10 Excursionistas ?-? Ferrocarril Midland

01:30 Deportivo Laferrere ?-? Villa Dalmine

01:30 San Martin Burzaco ?-? Argentino de Quilmes

01:30 UAI Urquiza ?-? Deportivo Armenio

01:30 Villa San Carlos ?-? Sportivo Italiano

01:30 Club Atletico Acassuso ?-? CA Fenix Pilar

01:30 Deportivo Merlo ?-? Canuelas FC

01:30 Flandria ?-? Argentino de Merlo

06:00 Orlando Pride Nữ ?-? Portland Thorns FC Nữ

06:30 Washington Spirit Nữ ?-? OL Reign Reign Nữ

07:00 Houston Dash Nữ ?-? North Carolina Nữ

09:00 Bay FC (W) ?-? Gotham FC Nữ

06:30 Chicago Red Stars Nữ ?-? Racing Louisville Nữ

09:00 Utah Royals Nữ ?-? Kansas City NWSL Nữ

09:30 Cooks Hill United Reserves ?-? Lambton Jaffas Reserves

09:30 Maitland FC Reserves ?-? Weston Workers Reserves

09:30 Edgeworth Eagles Reserves ?-? Newcastle Olympic FC Reserves

12:30 Valentine Phoenix Reserves ?-? New Lambton FC Reserves

09:30 Charlestown Azzurri Reserves ?-? Adamstown Rosebud Reserves

04:00 Santiago City ?-? Comunal Cabrero

23:30 Melipilla ?-? Lautaro de Buin

02:00 Deportes Rengo ?-? Provincial Ovalle

04:30 Linares Unido ?-? CD Trasandino de Los Andes

07:00 Concon National ?-? Fernandez Vial

12:00 Melbourne Heart (Youth) ?-? Kingston City

12:00 Brunswick City ?-? North Geelong Warriors

12:00 Eastern Lions SC ?-? Langwarrin

21:15 Al-Jazira(UAE) U21 ?-? Hatta Dubai U21

21:15 Khor Fakkan U21 ?-? Al Wahda Abu Dhabi U21

21:15 Al-Sharjah U21 ?-? Ajman Club U21

21:15 Al-Nasr(KSA) U21 ?-? Emirates Club U21

17:00 Gusii FC ?-? Mara Sugar FC

18:00 Naivas FC ?-? Kajiado

15:30 Northern Tigers FC Nữ ?-? University of Sydney Nữ

13:30 Hellenic AC ?-? Mindil Aces

17:30 University Azzurri FC ?-? Garuda FC

20:00 Afturelding ?-? Grindavik

21:00 Grotta Seltjarnarnes ?-? Leiknir Reykjavik

21:00 Thor Akureyri ?-? Keflavik

22:00 IR Reykjavik ?-? Dalvik Reynir

22:59 UMF Njardvik ?-? IBV Vestmannaeyjar

15:00 Lietava Jonava ?-? FM Fortuna

17:00 FK Neptunas Klaipeda II ?-? FK Viltis Vilnius

17:30 BrondbyU19 ?-? Randers Freja U19

18:00 Horsens U19 ?-? Aarhus AGF U19

18:00 Aalborg BK U19 ?-? Silkeborg U19

18:00 Odense BK U19 ?-? Nordsjaelland U19

18:00 Esbjerg U19 ?-? Midtjylland U19

18:00 Sonderjyske U19 ?-? FC Kobenhavn U19

18:00 Vejle U19 ?-? Lyngby Fodbold Club U19

06:00 Charlottetowne Hops ?-? Greenville United

15:00 Newmarket SFC ?-? Virginia United

15:00 Springfield United ?-? North Pine United

15:00 Centenary Stormers ?-? University of Queensland

15:00 Mount Gravatt Hawks ?-? Western Spirit

22:00 Vardarski ?-? Korab Debar

22:00 Pobeda Prilep ?-? FK Kumanovo

22:00 Vlazrimi Kicevo ?-? Borec Veles

12:00 NTC Football West Nữ ?-? UWA-Nedlands FC Nữ

16:00 Fremantle City FC Nữ ?-? Perth SC Nữ

16:00 Subiaco AFC Nữ ?-? Perth RedStar Nữ

15:00 Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ ?-? CSM Alexandria Nữ

15:00 FCM Targu Mures Nữ ?-? Banat Girls Nữ

17:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ ?-? Olimpia Cluj Nữ

19:00 ASU Politehnica Timisoara Nữ ?-? Farul Constanta (W)

14:00 Perth Glory (Youth) ?-? Stirling Macedonia

14:00 Perth RedStar ?-? Western Knights

14:00 Balcatta FC ?-? Armadale SC

14:00 Floreat Athena ?-? Olympic Kingsway SC

14:00 Fremantle City ?-? Perth SC

14:00 Inglewood United ?-? Bayswater City

18:00 FC Noah B ?-? MIKA Ashtarak

17:00 Odra Opole Youth ?-? Rakow Czestochowa (Youth)

20:00 Polonia Warszawa (Youth) ?-? Widzew lodz (Youth)

00:00 Fuenlabrada ?-? UE Cornella

00:00 Gimnastic Tarragona ?-? CF Rayo Majadahonda

00:00 Atletico de Madrid B ?-? Real Murcia

00:00 Cultural Leonesa ?-? Sestao

00:00 CD Lugo ?-? Sabadell

00:00 Osasuna B ?-? Real Sociedad B

00:00 Ponferradina ?-? Teruel

00:00 SD Tarazona ?-? SD Logrones

00:00 Unionistas de Salamanca ?-? CD Arenteiro

00:00 Celta vigo b ?-? Barcelona B

00:00 Deportivo La Coruna ?-? Real Union Irun

00:00 Baleares ?-? Granada CF B

00:00 Castellon ?-? Atletico Sanluqueno

00:00 Cordoba ?-? Algeciras

00:00 Merida AD ?-? AD Ceuta

00:00 Real Madrid Castilla ?-? Malaga

00:00 Recreativo Huelva ?-? Ibiza Eivissa

00:00 C.D. San Fernando Isleno ?-? CD Linares Deportivo

00:00 CD Alcoyano ?-? CF Intercity

00:00 Antequera CF ?-? UD Melilla

17:00 FC Flora Tallinn Nữ ?-? JK Tabasalu Nữ

01:00 Ibrachina Youth ?-? Palmeiras (Youth)

01:00 Sao Caetano (Youth) ?-? Corinthians Paulista (Youth)

01:00 Audax Sao Paulo Youth ?-? Sao Paulo (Youth)

01:00 Capivariano FC SP Youth ?-? RB Bragantino Youth

18:15 FC Viktoria Plzen Nữ ?-? Banik Ostrava Nữ

18:15 Pardubice Nữ ?-? Horni Herspice Nữ

19:00 Slavia Praha Nữ ?-? Slovacko Nữ

12:00 Canberra Olympic ?-? Monaro Panthers

12:15 Cooma Tigers ?-? OConnor Knights

12:00 Canberra FC ?-? Yoogali SC

12:00 Tuggeranong United ?-? Gungahlin United

22:00 Leganes B ?-? Las Rozas

22:30 CD Cortes ?-? CD Huarte

22:30 SD Torina ?-? Atletico Albericia

22:59 CD Ardoi Draw ?-? Pena Sport

22:59 SD Laredo ?-? CF Vimenor

22:59 CD Union Sur Yaiza ?-? Las Palmas Atletico

22:59 CD Ebro ?-? Epila CF

00:00 Cazalegas ?-? Quintanar Del Rey

00:30 SD Beasain ?-? SD Deusto

06:00 Tobacco Road ?-? North Carolina FC U23

06:30 Virginia Marauders ?-? Northern Virginia FC

09:30 Almaden FC ?-? San Francisco City

09:30 Tacoma Stars ?-? Oly Town FC

01:00 Vermont Green ?-? Pathfinder FC

02:00 Morris Elite ?-? Cedar star

03:00 Blackwatch Rush ?-? Black Rock FC

04:00 AFC Ann Arbor ?-? Oakland County FC

04:00 New Jersey Copa ?-? Staten Island ASC

05:00 West Virginia Alliance FC ?-? Wake FC

05:30 Swan City SC ?-? Sarasota Paradise

05:30 Weston ?-? St Petersburg FC Aztecs

06:00 Miami AC ?-? Tampa Bay United

06:00 Ocean City Noreasters ?-? Philadelphia Lone Star

06:00 RKC Third Coast ?-? Rochester FC

06:00 Academica SC ?-? Marin FC Legends

06:00 Charlotte Eagles ?-? Salem City

06:00 SC United Bantams ?-? Charlotte Independ B

06:00 South Bend Lions ?-? Kalamazoo

06:00 Dayton Dutch Lions ?-? AFC Cleveland

06:00 Flint City Bucks ?-? Lansing City

06:00 Fort Wayne FC ?-? Toledo Villa FC

06:30 FC Motown team B ?-? Long Island Rough Riders

06:30 West Chester United ?-? Reading United

07:00 Louisiana Krewe FC ?-? Hattiesburg FC

07:00 MississippiBrilla ?-? Little Rock Street

07:00 Sueno FC ?-? Chicago Dutch Lions

07:00 AMSG FC ?-? Arizona Arsenal

07:00 Davis Legacy SC ?-? Project 51O

07:00 Des Moines Menace ?-? Chicago City SC

07:00 Dothan United SC ?-? Tennessee SC

08:00 Flatirons Rush ?-? Utah United

08:30 Boulder Cty Utd ?-? Salt City

09:00 Capo FC B ?-? FC Tucson

09:00 Coachella FC ?-? Redlands FC

16:00 MFK Ruzomberok Nữ ?-? Slovan Bratislava Nữ

16:00 AS Trencin Nữ ?-? FC Petrzalka Nữ

20:00 FC Tatran Presov Nữ ?-? SKF Zilina Nữ

22:30 TJ Spartak MyjavaNữ ?-? Dukla Banska Bystrica Nữ

13:30 Hake Ya Dong in Sydney City ?-? Dunbar Rovers FC

14:00 Dulwich Hill SC ?-? Blacktown Spartans

14:00 University NSW ?-? Nepean Football Club

14:00 Rydalmere Lions FC ?-? Northern Tigers

16:00 Inter Lions ?-? Bankstown City Lions

16:00 Macarthur Rams ?-? Bulls Academy

16:00 Bonnyrigg White Eagles ?-? Mt Druitt Town Rangers FC

16:00 Canterbury Bankstown FC ?-? SD Raiders FC

17:00 FC Gomel Nữ ?-? Bobruichanka Bobruisk Nữ

18:00 Banga Gargzdai B ?-? Ekranas Panevezys

19:00 Atomsfera Mazeikiai ?-? Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

20:00 FK Riteriai ?-? FK Minija

22:59 Levadia Tallinn ?-? Paide Linnameeskond

21:00 Celtic FC ?-? Glasgow Rangers

22:00 Malacky ?-? Nove Mesto

22:00 Lipany ?-? TJ Banik Kalinovo

22:00 Namestovo ?-? Partizan Bardejov

22:00 MFK Vranov nad Topou ?-? FTC Filakovo

22:00 OK castkovce ?-? RSC Hamsik Academy

22:00 MFK Dubnica nad Vahom ?-? Raca Bratislava

22:00 Galanta ?-? Slovan Duslo Sala

22:00 Banik Lehota Pod Vtacnikom ?-? MFK Lokomotiva Zvolen

17:00 Hittarps IK ?-? Jonsereds IF

18:00 IFK Lulea ?-? Kiruna FF

18:00 Stenungsunds IF ?-? Vanersborg FK

19:00 Hassleholms IF ?-? IFK Berga

19:00 Bodens BK ?-? IF Algarna

19:00 Dalkurd FF ?-? IK Franke

19:00 Hudiksvalls ABK ?-? Viggbyholms

19:00 BK Forward ?-? IK Kongahalla

19:00 IFK Skovde FK ?-? Kumla

20:00 Jarfalla ?-? FC Gute

21:00 Ockero ?-? Varbergs GIF FK

21:00 Husqvarna ?-? Bergdalens IK

21:00 Gottne IF ?-? Froso IF

21:00 Sandvikens AIK FK ?-? Enkoping

21:00 Falu BS FK ?-? Skiljebo SK

21:00 Ytterhogdal IK ?-? IFK Ostersunds

21:00 IF Lodde ?-? IFK Karlshamn

22:59 Syrianska Eskilstuna IF ?-? Nykopings BIS

22:30 FC Thun Nữ ?-? Rapperswil Jona Nữ

22:59 Wil 1900 Nữ ?-? FC Sion Nữ

00:00 Al-Ahly ?-? Maan

00:00 Al Faisaly ?-? Shabab AlOrdon

00:00 Moghayer Al Sarhan ?-? AL Salt

00:00 Sahab SC ?-? Al Hussein Irbid

04:00 Virginia Marauders Nữ ?-? Northern Virginia FC Nữ

06:00 AFC Ann Arbor Nữ ?-? Cleveland Force SC Nữ

00:00 USM Alger ?-? ASO Chlef

03:00 KV Reykjavik ?-? Augnablik Kopavogur

03:15 Vaengir Jupiters ?-? UMF Vidir

21:00 Ellidi ?-? UMF Sindri Hofn

22:59 IH Hafnarfjordur ?-? Magni

11:00 Gunma FC White Star Nữ ?-? Ehime FC Nữ

10:00 Nittaidai University Nữ ?-? AS Harima ALBION Nữ

11:00 Speranza TakatsukiNữ ?-? Orca Kamogawa FC Nữ

11:00 Viamaterras Miyazaki Nữ ?-? IGA Kunoichi Nữ

11:00 Yokohama FC Seagulls Nữ ?-? NGU Nagoya Nữ

21:00 FC Thun U21 ?-? Wohlen

21:00 FC Coffrane ?-? Monthey

21:00 YF Juventus Zurich ?-? Uzi

21:00 Echallens ?-? Lausanne SportsU21

21:00 Grand Saconnex ?-? Yverdon II

21:00 FC Black Stars Basel ?-? Rotkreuz

21:00 FC Balzers ?-? FC Linth 04

21:00 La Chaux-de-Fonds ?-? FC Naters

21:00 Concordia ?-? FC Schotz

21:00 Portalban/Gletterens ?-? Meyrin

21:00 FC Courtetelle ?-? Bassecourt

21:00 La Sarraz-Eclepens ?-? FC Sion U21

21:00 FC Emmenbrucke ?-? FC Dietikon

21:00 FC Munsingen ?-? SV Muttenz

21:00 Muri ?-? Langenthal

21:00 solothurn ?-? Koniz

21:00 Bruhl SG ?-? Zurich B team

21:00 SC Cham ?-? FC Paradiso

21:00 Delemont ?-? FC Rapperswil-Jona

21:00 Etoile Carouge ?-? FC St.Gallen U21

21:00 FC Gossau ?-? FC Kosova Zurich

21:00 Kriens ?-? Basuli B team

21:00 Kreuzlingen ?-? Grasshoppers U21

21:00 Lugano U21 ?-? FC Luzern U21

21:00 FC Mendrisio Stabio ?-? SV Hongg

21:00 US Terre Sainte ?-? Pully Football

21:00 Servette U21 ?-? Young Boys U21

21:00 Taverne ?-? Freienbach

21:00 FC Tuggen ?-? USV Eschen Mauren

21:00 Bavois ?-? Bulle

21:00 Chenois ?-? Vevey Sports

21:00 FC Wettswil Bonstetten ?-? FC Winterthur U21

21:00 Biel Bienne ?-? Breitenrain

13:30 SWQ Thunder ?-? Brisbane Strikers

15:00 Caboolture FC ?-? Moreton City II

15:00 Southside Eagles ?-? Logan Lightning

16:00 Eastern Suburbs Brisbane ?-? Capalaba Bulldogs

16:15 Broadbeach United ?-? Mitchelton FC

18:00 AGF Viby U17 ?-? LYNGBY FODBOLD CLUB U17

16:45 Hallescher FC ?-? Germania Halberstadt

16:45 SV Hemelingen ?-? Bremer SV

16:45 ZFC Meuselwitz ?-? Carl Zeiss Jena

16:45 TSV Schott Mainz ?-? Gonsenheim

16:45 FC Muhlhausen 1927 ?-? SV Sandhausen

16:45 BFC Viktoria 1889 ?-? TuS Makkabi Berlin

16:45 FC Teutonia 05 ?-? USC Paloma

18:45 Greifswalder FC ?-? TSG Neustrelitz

18:45 TuS Koblenz ?-? SG Schneifel

18:45 Alemannia Aachen ?-? Bonner

18:45 Villingen ?-? SC Lahr

20:45 Rot-Weiss Essen ?-? Rot-Weiss Oberhausen

20:45 SG Sonnenhof Grossaspach ?-? Vfr Aalen

20:45 Dynamo Dresden ?-? Erzgebirge Aue

20:45 Energie Cottbus ?-? SV Babelsberg 03

21:45 Wurzburger Kickers ?-? Ingolstadt

21:45 Turk Gucu Friedberg ?-? Kickers Offenbach

21:45 Arminia Bielefeld ?-? SC Verl

16:00 PAOK Saloniki U19 ?-? Panserraikos U19

16:00 Panaitolikos U19 ?-? Olympiakos Piraeus U19

17:00 Asteras Tripolis U19 ?-? AE Kifisias U19

18:00 Atromitos U19 ?-? PAS Lamia U19

18:30 AEK Athens U19 ?-? PAS Giannina U19

20:00 Shelbourne Nữ ?-? Cork City Nữ

22:00 Shamrock Rovers Nữ ?-? Galway LFC Nữ

22:59 Peamount Utd Nữ ?-? DLR Waves Nữ

00:00 Wexford Youths Nữ ?-? FC Treaty United Nữ

01:00 Sligo Rovers Nữ ?-? Yalong City Nữ

04:00 resistencia SC ?-? Club Fernando de la Mora

06:30 Rubio nu ?-? Independiente Luque

21:00 3 De Febrero ?-? Deportivo Carapegua

21:00 Encarnacion FC ?-? Deportivo Recoleta

05:00 Vitoria BA Nữ ?-? Uniao RN Nữ

07:30 America MG ?-? Santos

07:00 Guarani SP ?-? SC Paysandu Para

21:30 Stade Gabesien ?-? Chebba

21:30 Rejiche ?-? Esperance Sportive Zarzis

21:30 Espoir Rogba ?-? E. M. Mahdia

21:30 Oceano Kerkennah ?-? AS Djelma

21:30 CO Medenine ?-? AS Gabes

21:30 SC Moknine ?-? Jerba Midoun

22:59 Trapani ?-? Gavorrano

00:00 Decic Tuzi ?-? Arsenal Tivat

00:00 FK Mladost DG ?-? Jedinstvo Bijelo Polje

00:00 Mornar ?-? Jezero Plav

00:00 OFK Petrovac ?-? FK Buducnost Podgorica

00:00 FK Rudar Pljevlja ?-? FK Sutjeska Niksic

21:00 Mauerwerk ?-? Team Wiener Linien

21:00 Wiener Viktoria ?-? SR Donaufeld Wien

21:00 Rapid Vienna (Youth) ?-? Favoritner AC

22:00 St. Johann ?-? Rheindorf Altach B

22:00 SV Austria Salzburg ?-? SC Imst

22:00 VfB Hohenems ?-? FC Wolfurt

22:30 SV Leobendorf ?-? SV Oberwart

20:00 Cape Town Spurs ?-? Kaizer Chiefs

20:00 Chippa United ?-? Sekhukhune United

20:00 Mamelodi Sundowns ?-? Cape Town City

20:00 Orlando Pirates ?-? Supersport United

20:00 Polokwane City FC ?-? TS Galaxy

20:00 Richards Bay ?-? Stellenbosch FC

20:00 Moroka Swallows ?-? Royal AM

20:00 AmaZulu ?-? Lamontville Golden Arrows

14:00 Kaohsiung Sunny Bank Nữ ?-? Taipei Xiongzan Nữ

15:00 Taichung Blue Whale Nữ ?-? Hualien Nữ

17:00 Inter Taoyuan FC Nữ ?-? Hang Yuan FC Nữ

23:30 Lazio U20 ?-? AC Milan U20

01:30 Longford Town ?-? Cobh Ramblers

04:15 Nacional-Humaita Nữ ?-? Club Guarani Nữ

06:30 Tacuary Nữ ?-? Club Olimpia Nữ

19:00 LPS Helsinki ?-? Toolon Taisto

19:00 TP-49 ?-? PP-70

19:30 Ponnistajat ?-? MPS Helsinki

21:00 EPS Reservi ?-? GrIFK Reservi

06:00 Forward Madison FC ?-? Knoxville troops

06:30 Chattanooga Red Wolves ?-? Lexington

06:30 South Georgia Tormenta FC ?-? Richmond Kickers

08:00 Spokane Velocity ?-? Greenville Triumph

08:00 Northern Colorado ?-? Charlotte Independence

22:59 HB Torshavn ?-? IF Fuglafjordur

22:59 NSI Runavik ?-? B36 Torshavn

01:00 Vikingur Gotu ?-? 07 Vestur Sorvagur

22:30 FK Berane ?-? FK Podgorica

22:30 Bokelj Kotor ?-? Internacional Podgorica

22:30 OSK Igalo ?-? Otrant

22:30 FK Iskra Danilovgrad ?-? Lovcen Cetinje

22:30 KOM Podgorica ?-? FK Grbalj Radanovici

18:30 Vildbjerg SF Nữ ?-? Skovlunde IF Nữ

19:30 Solrod Nữ ?-? Sundby BK Nữ

03:20 Sporting Cristal W ?-? Killas W

00:00 Al Ahly SC ?-? Esperance Sportive de Tunis

19:00 Fremad Amager ?-? Thisted FC

19:00 HIK Hellerup ?-? Brabrand

19:00 Skive IK ?-? FA 2000

20:00 Black Bulls ?-? Brera Tchumene

13:00 Gyeongju KHNP ?-? Gangneung City

14:00 Daegu FC II ?-? Pocheon FC

15:00 Chuncheon Citizen ?-? Changwon City

17:00 Paju Citizen FC ?-? Yeoju Sejong

12:00 Busan Transportation Corporation ?-? Yangpyeong

12:00 Siheung City ?-? Hwaseong FC

01:30 Avellino ?-? Catania

01:30 Carrarese ?-? JuventusU23

01:30 Padova ?-? Vicenza

01:30 Sassari Torres ?-? Benevento

18:00 AIK Solna Nữ ?-? Orebro Nữ

18:00 Brommapojkarna Nữ ?-? Kristianstads DFF Nữ

18:00 BK Hacken Nữ ?-? Hammarby Nữ

20:00 IFK Norrkoping DFK Nữ ?-? Linkopings Nữ

20:00 HPS Nữ ?-? PK Keski Uusimaa Nữ

20:00 Ilves Tampere Nữ ?-? KuPs Nữ

21:00 Aland United Nữ ?-? PK-35 RY Nữ

20:00 Ethiopia Nigd Bank Nữ ?-? Hawassa City Fc Nữ

18:30 Oud Heverlee Leuven Nữ ?-? KAA Gent Ladies Nữ

18:30 Anderlecht Nữ ?-? Racing Genk Nữ

18:30 Standard Liege Nữ ?-? Club Brugge Nữ

11:00 Auckland City ?-? AS Pirae

12:00 North Sunshine Eagles ?-? Goulburn Valley Suns

12:00 Beaumaris ?-? Box Hill United SC

12:00 Doveton ?-? Pascoe Vale SC

10:00 Eastern Suburbs Auckland ?-? Hamilton Wanderers

10:00 Birkenhead United ?-? Tauranga City United

10:00 East Coast Bays ?-? Melville United

12:30 Bay Olympic ?-? Auckland United

12:30 Western Springs AFC ?-? West Coast Rangers

14:00 Yanbian Longding ?-? Jiangxi Liansheng FC

14:00 Liaoning Tieren ?-? Wuxi Wugou

14:30 Shanghai Jiading Huilong ?-? Yunnan Yukun

18:30 Shijiazhuang Kungfu ?-? Nanjing City

18:30 Guangxi Pingguo Haliao ?-? Guangzhou Evergrande

21:00 FC Martigny Sports ?-? Stade Payerne

01:00 Locarno ?-? SC Goldau

18:00 Eik-Tonsberg ?-? Brattvag

19:00 Ullensaker/Kisa IL ?-? Kjelsas

19:00 Grorud ?-? Gjovik Lyn

20:00 Strindheim IL ?-? Alta

21:00 Hodd ?-? Kvik Halden

21:00 Notodden FK ?-? Orn-Horten

22:59 Jerv ?-? Flekkeroy IL

06:00 Serra ?-? Ipatinga

01:30 Audax Rio RJ ?-? Portuguesa RJ

02:00 Inter de Limeira ?-? Santo Andre

02:00 Itabuna BA ?-? Nova Iguacu

02:00 Juazeirense ?-? ASA AL

02:00 CA Patrocinense ?-? Costa Rica MS

02:00 Petrolina PE ?-? Retro/PE

02:00 Altos/PI ?-? Fluminense PI

02:00 Anapolis FC ?-? Ipora EC

02:00 Uniclinic Atletico Cearense CE ?-? Treze Campina Grande PB

03:00 Princesa AM ?-? Porto Velho

03:00 CS Esportivo AL ?-? EC Jacuipense

03:00 Humaita AC ?-? Sao Raimundo/RR

04:00 Ah so Santa SP ?-? Esporte Clube Sao Jose SP

04:00 Mixto EC ?-? Real FC

08:00 Island Bay United ?-? Wellington Phoenix Reserve

09:30 Stop Out ?-? Miramar Rangers

09:30 Waterside Karori ?-? Petone FC

10:45 Wellington Olympic ?-? North Wellington AFC

20:00 Honka Espoo ?-? TPV Tampere

20:00 Futura Porvoo ?-? Lahden Reipas

20:00 SJK Akatemia B ?-? Kuopion Elo

20:00 Jakobstads Bollklubb ?-? OTP

21:00 EBK ?-? HJS Akatemia

21:00 PEPO Lappeenranta ?-? PPJ Akatemia

21:00 TP47 Tornio ?-? GBK Kokkola

17:00 Juventude Evora U19 ?-? Clube Oriental Lisboa U19

22:59 Maritimo U19 ?-? Boavista U19

22:59 Rio Ave U19 ?-? Lusitania Lourosa U19

22:59 AC Marinhense U19 ?-? SC Leira Marrazes U19

22:59 SC Lusitania Dos Acores U19 ?-? SC Uniao Torreense U19

22:59 FafeU19 ?-? Vianense U19

22:59 Belenenses U19 ?-? Vitoria FC Setubal U19

22:59 Gondomar U19 ?-? Sanjoanense U19

22:59 SC Farense U19 ?-? FC Porto U19

22:59 Beira Mar U19 ?-? GD Estoril-Praia U19

22:59 Pacos Ferreira B U19 ?-? Valadares Gaia FC U19

22:59 Academica Coimbra U19 ?-? Alverca U19

22:59 SC Espinho U19 ?-? Amarante U19

22:59 Braga U19 ?-? Academico Viseu U19

22:59 SU Sintrense U19 ?-? Caldas SC U19

22:59 FC Famalicao U19 ?-? Vitoria SC Guimaraes U19

22:59 Vizela U19 ?-? Chaves U19

22:59 Gil Vicente U19 ?-? Pacos Ferreira U19

22:59 Merelinense U19 ?-? Moreirense U19

22:59 Uniao Leiria U19 ?-? CD Fatima U19

22:59 Alcochetense U19 ?-? Sacavenense U19

16:00 Termalica BB Nieciecza II ?-? Wisla Krakow II

16:00 MKS Piaseczno ?-? Wilga Garwolin

16:00 Jagiellonia Bialystok II ?-? Olimpia Zambrow

16:00 GKS Nowiny ?-? Moravia Morawica

16:00 Piast Gliwice (Youth) ?-? Rozwoj Katowice

17:00 Gedania Gdansk ?-? Stargard Szczecinski

17:00 Unia Solec Kujawski ?-? Pogon Szczecin II

17:00 MKS Notec Czarnkow ?-? Stolem Gniewino

17:30 KS Mszczonowianka ?-? Hutnik Warsaw

18:00 KSS Kotwica Kornik ?-? MKS Huragan Pobiedziska

19:00 LKS Lomza ?-? Mlawianka Mlawa

20:00 Sokol Sieniawa ?-? Avia Swidnik

20:00 Swidniczanka Swidnik ?-? Podhale Nowy Targ

20:00 Garbarnia Krakow ?-? Podlasie Biala Podlaska

20:00 Wislanie Jaskowice ?-? Orleta Radzyn Podlaski

20:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki ?-? Swit Nowy Dwor Mazowiecki

21:00 Rekord Bielsko-Biala ?-? Gornik II Zabrze

21:00 KS Legionovia Legionowo ?-? Legia Warszawa B

21:00 Gawin Sleza Wroclaw ?-? Odra Bytom Odrzanski

21:00 Czarni Polaniec ?-? Wisloka Debica

21:30 Gedania Gdansk II ?-? Gryf Wejherowo

22:00 Sokol Kleczew ?-? Unia Swarzedz

22:00 Star Starachowice ?-? Unia Tarnow

22:00 Chelmianka Chelm ?-? KS Wiazownica

22:00 Flota Swinoujscie ?-? Cartusia

22:00 Unia Skierniewice ?-? Pilica Bialobrzegi

22:00 Elana Torun ?-? KP Starogard Gdanski

22:00 Unia Turza Slaska ?-? LKS Goczalkowice Zdroj

22:00 Karkonosze Jelenia Gora ?-? Gwarek Tarnowskie Gory

22:00 Sieradz ?-? Bron Radom

22:00 KS Polonia Sroda Wlkp ?-? Vineta Wolin

22:00 Olimpia Olsztynek ?-? Granica Ketrzyn

22:59 Victoria Sulejowek ?-? Concordia Elblag

22:59 Lechia Tomaszow Mazowiecki ?-? GKS Belchatow

15:15 Slavoj Cesky Krumlov ?-? FC Tachov

22:00 SK Batov ?-? FC Kostelec Na Hane

19:30 Silver Strikers ?-? Karonga United

13:45 Queensland Lions SC ?-? Peninsula Power

15:15 Wynnum Wolves ?-? Gold Coast Knights

16:30 Moreton Bay United ?-? Brisbane Olympic United FC

12:00 Brisbane Roar (Youth) ?-? Brisbane City

03:15 Comerciantes FC ?-? Ayacucho Futbol Club

22:59 Deportes La Serena ?-? Rangers Talca

02:00 CD Magallanes ?-? Union San Felipe

21:00 Bravos do Maquis ?-? CR Uniao Malanje

21:00 Sporting Cabinda ?-? Interclube Luanda

02:30 Roma CF Nữ ?-? Fiorentina Nữ

12:45 Caboolture FC U23 ?-? Moreton City Excelsior B U23

12:45 Southside Eagles U23 ?-? Logan Lightning U23

13:00 WDSC Wolves U23 ?-? Gold Coast Knights U23

13:45 Eastern Suburbs U23(AUS) ?-? Capalaba Bulldogs U23

13:45 Lions FC U23 ?-? Peninsula Power U23

14:00 Broadbeach United U23 ?-? Mitchelton U23

15:30 SWQ Thunder U23 ?-? Brisbane Strikers U23

16:30 Moreton Bay United U23 ?-? Brisbane Olympic FC U23

11:30 St George Willawong FC U23 ?-? Ipswich FC U23

22:00 Sigma Olomouc B ?-? SK Slovan Varnsdorf

22:00 FK Graffin Vlasim ?-? Brno

22:00 Viktoria Zizkov ?-? SK Prostejov

22:00 Dukla Prague ?-? Sparta Praha B

22:00 Slavia Kromeriz ?-? FK MAS Taborsko

22:00 Lisen ?-? Chrudim

22:00 Opava ?-? Vysocina jihlava

22:00 Marila Pribram ?-? Vyskov

18:30 FC Trostianets ?-? Real Pharma Ovidiopol

17:00 Ostrowitz ?-? Kommunalnik Slonim

19:00 FC Baranovichi ?-? FK Bumprom

20:00 Shakhter Soligorsk II ?-? FK Orsha

22:00 Energetik-BGU Minsk ?-? Volna Pinsk

15:00 Puskas Akademia Fehervar U19 ?-? Gyori ETO U19

19:00 Kisvarda FC U19 ?-? Ferencvarosi U19

15:00 Poland U16 ?-? Czech Republic U16

15:00 Wales U16 ?-? Turkey U16

00:00 Liberia U20Nữ ?-? Mauritania U20 Nữ

00:00 Morocco U20 ?-? Democratic of Congo U20

00:00 Guinea U20 Nữ ?-? Sierra Leone Nữ U20

18:00 Gamle Oslo ?-? Assiden

18:00 Ardal ?-? Djerv 1919

18:00 Hou Ge Xinte B team ?-? Floro

19:00 Nordstrand ?-? Baerum SK

19:00 Bjarg ?-? Asane Fotball B

19:00 Oppsal ?-? Ullern FC

19:00 Odd Grenland 2 ?-? Madla IL

19:00 Sandvikens ?-? froya

19:00 Stord IL ?-? Fana

19:00 Start Kristiansand B ?-? Pors Grenland

20:00 Askoy FK ?-? Os Turn Fotball

20:00 Forde ?-? Loddefjord

20:00 Askollen ?-? Flint

20:00 Byasen Toppfot ?-? Tiller

20:00 Verdal ?-? Rana FK

20:00 Aalesund FK B ?-? Funnefoss/Vormsund

20:00 Gjelleraasen IL ?-? Spjelkavik

20:00 Ready ?-? Lokomotiv Oslo

20:00 Elverum ?-? Sprint-Jeloy

20:00 Brodd ?-? Vindbjart

20:00 Sandefjord B ?-? Vigor

20:00 Sandnes B ?-? Mandalskameratene

21:00 IF Floya ?-? Honefoss BK

21:00 Staal Jorpeland ?-? Fram Larvik

22:00 HamKam B ?-? Fyllingsdalen

20:00 Waldgirmes ?-? FC Giessen

20:00 FC 1906 Erlensee ?-? FC Hanau 93

20:00 Bayern Alzenau ?-? TuS Dietkirchen

21:00 TuS Harsefeld ?-? FC Worpswede

20:00 Arna Bjornar Nữ ?-? Rosenborg BK Nữ

20:00 SK Brann Nữ ?-? Stabaek Nữ

20:00 LSK Kvinner Nữ ?-? Roa Nữ

20:00 Lyn Nữ ?-? Kolbotn Nữ

20:30 Valerenga Nữ ?-? Aasane Nữ

06:00 Chicago flame B ?-? Columbus Crew B

08:00 Austin FC II ?-? Los Angeles FC II

08:00 North Texas SC ?-? Real Monarchs

06:00 Chattanooga ?-? Atlanta United FC II

02:00 Lyon ?-? PSG

17:00 Sporting De Huelva (W) ?-? Granada CF(W)

17:00 Levante UD (W) ?-? Villarreal (W)

21:30 Bucovina Radauti ?-? CSM Focsani

21:30 CS Dinamo Bucuresti ?-? Dunarea Calarasi

21:30 FC Bihor Oradea ?-? ACSO Filiasi

21:30 Afumati ?-? Gloria Popesti-Leordeni

21:30 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud ?-? Sighetu Marmatiei

09:00 Avondale U23 ?-? St Albans Saints U23

11:00 South Melbourne U23 ?-? Moreland City U23

12:30 Green Gully U23 ?-? Hume City U23

12:30 Dandenong Thunder U23 ?-? Manningham United Blues U23

13:00 Altona Magic U23 ?-? Dandenong City U23

16:00 Port Melbourne U23 ?-? Melbourne Knights U23

09:30 Oakleigh Cannons U23 ?-? Heidelberg United U23

06:00 Fundacion AIFI ?-? Atletico La Cruz

06:30 Real Frontera ?-? Aragua FC

02:30 Academia Anzoategui ?-? Deportivo Miranda

03:00 Heroes de Falcon ?-? Atletico El Vigia

12:00 UWA-Nedlands FC Reserves ?-? Mandurah City FC Reserves

12:00 Subiaco AFC Reserves ?-? Gosnells City Reserves

12:00 Murdoch University Melville FC Reserves ?-? Joondalup Utd Reserves

12:00 Gwelup Croatia SC Reserves ?-? Rockingham City FC Reserves

12:00 Cockburn City Reserves ?-? Sorrento FC Reserves

15:00 Kingsley Westside Reserves ?-? Dianella White Eagles Reserves

09:45 Croydon Kings Reserve ?-? Adelaide Raiders SC Reserve

10:00 Sturt Lions Reserves ?-? Cumberland United Reserves

10:00 Adelaide Victory Reserves ?-? Adelaide Blue Eagles Reserve

10:15 South Adelaide Reserves ?-? Adelaide City Reserve

10:15 Para Hills Reserves ?-? Modbury Jets Reserves

10:15 Playford Reserves ?-? Adelaide Cobras Reserves

10:15 Fulham United FC Reserves ?-? Western Strikers Reserves

10:45 Adelaide Vipers Reserve ?-? Salisbury Utd Reserves

12:15 West Adelaide Reserve ?-? West Torrens Birkalla B

12:15 North Eastern MetroStars Reserve ?-? White City FK Beograd Reserves

13:15 Adelaide Olympic Reserve ?-? Adelaide Comets Reserve

18:00 Sparta Praha II Nữ ?-? FC Prague Nữ

11:00 Yamato Sylphid Nữ ?-? Fujizakura Yamanashi Nữ

11:00 Okayama Yunogo Belle Nữ ?-? Kibi International University Nữ

11:00 Fukuoka AN Nữ ?-? Tsukuba FC Nữ

11:00 JFA Academy Fukushima Nữ ?-? FC Imabari Nữ

11:00 SEISA OSA Rheia Nữ ?-? Diavorosso Hiroshima Nữ

11:00 Veertien Mie Nữ ?-? Diosa Izumo Nữ

18:00 SV Empor Berlin ?-? Berlin Turkspor

09:00 Alajuelense Nữ ?-? Saprissa Nữ

04:00 Municipal Perez Zeledon Nữ ?-? Sporting San Jose Nữ

03:15 Thor KA Akureyri Nữ ?-? Tindastoll Neisti Nữ

21:00 Keflavik Nữ ?-? Trottur Reykjavik Nữ

01:30 Claypole ?-? General Lamadrid

01:30 Puerto Nuevo ?-? Central Cordoba De Rosario

01:30 Victoriano Arenas ?-? Club Lujan

16:00 Frydek-Mistek U19 ?-? Slovan Liberec U19

16:00 Viktoria Plzen U19 ?-? Vysocina Jihlava U19

16:00 Sigma Olomouc U19 ?-? Tescoma Zlin U19

16:00 Sparta Praha U19 ?-? Pardubice U19

18:00 MFK Karvina U19 ?-? Dukla Praha U19

18:00 Slovacko U19 ?-? Dynamo Ceske Budejovice U19

18:15 Banik Ostrava U19 ?-? Mlada Boleslav U19

03:00 Aguilas Doradas U19 ?-? Talentos Envigado U19

22:59 Neman Grodno ?-? FK Isloch Minsk

22:45 San Telmo ?-? Colon de Santa Fe

23:30 Tristan Suarez ?-? San Martin San Juan

01:00 Agropecuario de Carlos Casares ?-? Defensores Unidos

04:00 Atletico Rafaela ?-? Almirante Brown

11:00 South Hobart ?-? Kingborough Lions

11:30 Hobart Zebras ?-? Devonport City

13:45 Glenorchy Knights FC ?-? LAN Thurston

01:45 SS Virtus ?-? SP La Fiorita

20:00 Modena U19 ?-? Pro Vercelli U19

20:00 Virtus Verona U19 ?-? Mantova U19

17:00 TPS Turku Nữ ?-? VIFK Vaasa Nữ

18:00 EBK Espoo Nữ ?-? VJS Vantaa Nữ

18:30 Helsinki B Nữ ?-? ONS Nữ

19:00 KTP Kotka Nữ ?-? Lahti s Nữ

22:59 Ilves II Nữ ?-? Ilott Nữ

19:00 Sportunion Mauer ?-? FC 1980 Wien

19:00 SV Dellach Gail ?-? TSU Matrei

20:00 UFV Thalgau ?-? SC Golling

22:00 WSPG Wels II ?-? Union Weisskirchen

22:59 SC Pinkafeld ?-? Parndorf

18:00 Vegar ?-? SfB Oure

18:00 Vanlose ?-? IF Lyseng

18:30 VSK Arhus ?-? Ishoj IF

19:00 Naesby ?-? BK Avarta

11:30 Riverside Olympic Reserves ?-? Launceston City B

11:30 Canberra FC Nữ ?-? Tuggeranong UtdNữ

11:30 Canberra OlympicNữ ?-? Gungahlin UnitedNữ

12:00 Belconnen United Nữ ?-? West Canberra Wanderers FC Nữ

18:00 Rayong FC ?-? Nakhon Si United FC

09:00 Christchurch United ?-? Nelson Suburbs

09:45 University of Canterbury ?-? Nomads

09:45 FC Twenty 11 ?-? Coastal Spirit

09:45 Ferrymead Bays ?-? Cashmere Technical

10:00 Green Gully Cavaliers ?-? Hume City

12:00 Avondale FC ?-? St Albans Saints

14:00 Port Melbourne ?-? Melbourne Knights

15:15 Altona Magic ?-? Dandenong City SC

16:00 Dandenong Thunder ?-? Manningham United Blues

12:00 Oakleigh Cannons ?-? Heidelberg United

13:00 Irtysh 1946 Omsk ?-? Khimik Dzerzhinsk

17:00 Yenisey Krasnoyarsk ?-? Tyumen

17:00 Akron Togliatti ?-? SKA Khabarovsk

17:00 Alania Vladikavkaz ?-? FK Makhachkala

17:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny ?-? Sokol

17:00 Khimki ?-? Chernomorets Novorossiysk

17:00 FK Leningradets ?-? Torpedo Moscow

17:00 Rodina Moskva ?-? Neftekhimik Nizhnekamsk

17:00 Shinnik Yaroslavl ?-? Arsenal Tula

17:00 Volgar-Gazprom Astrachan ?-? PFK Kuban

18:00 Volga Ulyanovsk ?-? Torpedo Miass

18:30 Spartak Kostroma ?-? Tekstilshchik Ivanovo

20:00 Dinamo Briansk ?-? FK Kaluga

20:00 Avangard ?-? Mashuk-KMV

01:00 Tanabi U23 ?-? Fernandopolis/SP U23

01:00 Paulista SP U23 ?-? Sao Carlos U23

01:00 Uniao Mogi U23 ?-? Mauaense SP U23

01:00 Tanabi SP ?-? Fernandopolis

01:00 Uniao Suzano U23 ?-? Mauaense SP

01:00 Colorado Caieiras SP Youth ?-? Barcelona EC SP Youth

01:00 Atletico Aracatuba ?-? tupa SP

01:00 Atletico Aracatuba U23 ?-? tupa SP U23

14:00 Bayside United FC ?-? Taringa Rovers

15:00 Souths United ?-? Grange Thistle SC

16:00 Holland Park Hawks FC ?-? Magic United TFA

22:15 Marseille U19 ?-? Nancy U19

17:00 FK Ryazan Nữ ?-? Zenit St Petersburg Nữ

21:00 Chertanovo Moscow Nữ ?-? Krylya Sovetov Samara Nữ

01:00 Americano RJ ?-? CFRJ Marica RJ

01:00 Artsul RJ ?-? CEAC/Araruama

01:00 Duque de Caxias RJ ?-? Serrano BA

01:00 GE Petropolis ?-? Resende-RJ

22:00 CS Progresul Bucuresti 2005 ?-? CSU Stiinta Bucuresti

09:15 Glenorchy Knights Nữ ?-? Launceston United Nữ

12:00 Essendon Royals Nữ ?-? Preston Lions Nữ

12:30 Box Hill Nữ ?-? Calder United SC Nữ

13:00 Heidelberg United Nữ ?-? Bentleigh Greens (W)

14:00 Boroondara Eagles Nữ ?-? Brunswick Juventus Nữ

10:00 South Melbourne Nữ ?-? Emerging Athlete Program Nữ

21:15 City Club ?-? Masafi

21:15 Gulf Heroes FC ?-? Al-Dhafra

21:15 Gulf United FC ?-? Al-Jazira Al-Hamra

21:15 Dubai United ?-? Dubba Al-Husun

21:15 Al Taawon ?-? Al Arabi(UAE)

21:15 Al-Thaid ?-? Masfut

21:15 Al Oruba (UAE) ?-? Al-Hamriyah

21:15 Dibba Al-Fujairah ?-? Ahli Al-Fujirah

21:00 Nasaf Qarshi ?-? Dinamo Samarqand

21:00 Pakhtakor ?-? Qizilqum Zarafshon

09:15 Eastern Lions U23 ?-? Langwarrin U23

09:30 Brunswick City U23 ?-? North Geelong Warriors U23

09:45 Melbourne City U23 ?-? Kingston City U23

17:00 HJK Helsinki U20 ?-? KoPSe U20

14:00 Gladesville Ryde Magic ?-? South Coast Flame FC

14:30 Hawkesbury City SC ?-? Sydney University

16:00 Bankstown United FC ?-? Prospect United Soccer Club

16:00 Fraser Park FC ?-? PCYC Parramatta Eagles

03:00 Nautico (PE) ?-? Remo Belem (PA)

03:00 Confianca SE ?-? ABC RN

05:30 Sampaio Correa ?-? Botafogo PB

14:00 Taian Tiankuang ?-? Xi an Ronghai

15:00 Shanghai Port B ?-? Hainan Star

15:00 Shenzhen Youth ?-? Hunan Billows

16:00 ShaanXi Union ?-? Dalian Kuncheng

18:30 Haimen Codion ?-? Bei Li Gong

16:00 Bangkok Nữ ?-? Chonburi Sports School (W)

13:00 Charlestown Azzuri Nữ ?-? Newcastle Olympic FC Nữ

13:00 New Lambton FC Nữ ?-? Adamstown Rosebud Nữ

20:30 Excelsior Maassluis ?-? ACV Assen

20:30 GVVV Veenendaal ?-? Jong Sparta Rotterdam (Youth)

20:30 Koninklijke HFC ?-? Almere City Youth

20:30 Katwijk ?-? HHC Hardenberg

20:30 Rijnsburgse Boys ?-? Noordwijk

20:30 Scheveningen ?-? Kozakken Boys

20:30 ADO '20 ?-? Quick Boys

20:30 AFC ?-? FC Lisse

20:30 De Treffers ?-? Spakenburg

20:00 Boca Juniors Nữ ?-? Ferro Carril Oeste Nữ

21:00 Huracan Nữ ?-? CA Estudiantes Caseros Nữ

22:00 Excursionistas Nữ ?-? CA Independiente Nữ

01:00 Social Atletico Television Nữ ?-? San Lorenzo Nữ

01:00 Racing Club Nữ ?-? Banfield Nữ

20:30 Harkemase Boys ?-? VV Sint Bavo

22:59 GVV Unitas ?-? SV Oss 20

22:59 RKSV Groene Ster ?-? Gemert

22:59 UNA ?-? SteDoCo

22:59 AWC Wijchen ?-? Meerssen

11:15 Wagga City Wanderers ?-? West Canberra Wanderers

12:00 Canberra Juventus ?-? Queanbeyan City

12:00 Brindabella Blues FC ?-? Belconnen United

12:15 Anu FC ?-? Canberra White Eagles

17:00 FC Bukovyna chernivtsi ?-? Metalurh Zaporizhya

17:00 Khust City ?-? Dinaz Vyshgorod

17:00 Metalist Kharkiv ?-? FC Chernigiv

17:00 Nyva Ternopil ?-? Kremin Kremenchuk

17:00 Podillya Khmelnytskyi ?-? Hirnyk-Sport

17:30 SC Poltava ?-? Prykarpattya Ivano Frankivsk

22:59 Georgia Lions ?-? Michigan Stars

04:00 Savannah Clovers ?-? Club de Lyon FC

11:30 Edgeworth Eagles FC ?-? Newcastle Olympic

11:30 Maitland ?-? Weston Workers FC

13:30 Cooks Hill United ?-? Lambton Jarvis

14:30 Valentine ?-? New Lambton FC

11:30 Charleston City Blues ?-? Adamstown Rosebuds FC

19:00 Dinamo Zagreb U19 ?-? ZNK Osijek U19

20:00 HNK Gorica U19 ?-? Mladost Zdralovi U19

22:00 HNK Cibalia U19 ?-? Slaven Belupo U19

09:30 Canberra Olympic U23 ?-? Monaro Panthers U23

10:00 Cooma Tigers U23 ?-? OConnor Knights U23

09:30 Canberra Croatia FC U23 ?-? Yoogali SC U23

09:45 Tuggeranong United U23 ?-? Gungahlin Utd U23

18:00 Bollstanas Sk Nữ ?-? Umea IK Nữ

18:00 Sundsvalls DFF Nữ ?-? Jitex DFF Nữ

20:00 Eskilstuna United Nữ ?-? Alingsas Nữ

21:00 Mallbackens IF Nữ ?-? IFK Kalmar Nữ

03:00 GA Farroupilha/RS ?-? Esportivo RS

03:00 Gloria RS ?-? Gaucho/RS

03:00 Cruzeiro RS ?-? Uniao Frederiquense RS

03:00 CF Com Vida SAF ?-? GE Bage

03:00 CE Lajeadense ?-? EC Pelotas(RS)

03:00 Sao Gabriel RS ?-? Inter Santa Maria(RS)

03:00 Monsoon FC ?-? Aimore RS

03:00 EC Passo Fundo ?-? Veranopolis RS

17:00 Famalicao Nữ ?-? Vitoria SC Nữ

20:00 CA Juventud ?-? La Luz

02:45 Oriental ?-? Rentistas

06:45 Albion FC ?-? Colon CF

lich-thi-dau-bong-da

Đừng quên theo dõi ngay hôm nay và ngày mai để không bỏ lỡ những trận chiến nảy lửa bất ngờ nha! 🤩 Thông tin về các trận đấu sôi động ở cả trong nước lẫn quốc tế sẽ được cập nhật tại keonhacai5.football. Anh em có thể theo dõi đội bóng yêu thích tại đây với dữ liệu được update liên tục và nhanh chóng, không chần chừ gì nữa mà! 😉👍

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Các bạn thí chơi bóng đá dễ dàng tìm thấy danh sách các trận cầu nóng hổi ngày hôm nay khi ghé vào trang web thể thao trực tuyến keonhacai5.football. Hệ thống hiển thị rõ ràng từng đội bóng tham gia và sẽ đấu với nhau như thế nào. Đồng thời, cập nhật chính xác thời gian diễn ra trận đấu để anh em hâm mộ có thể dễ dàng theo dõi. 🌟⚽

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay thường được cập nhật trên website trước 1 tuần hoặc vài ngày. Vì thế, các bạn có thể sắp xếp lịch làm việc để không bỏ lỡ trận đấu của đội bóng yêu thích. Không chỉ vậy, còn có thêm thời gian để phân tích thông tin các đội bóng giúp dự đoán kết quả chính xác hơn nữa. 🤓⚽

Lịch thi đấu bóng đá tại keonhacai5.football có gì nổi bật

keonhacai5.football là một trang web thể thao online siêu chất lượng đấy! Ở đó, có cả đám fan bóng đá ghé thăm thường xuyên để check lịch thi đấu hàng ngày. Cùng khám phá xem website này có gì đặc biệt mà được khen ngợi đến vậy nào:.. 🌟🔥

Lịch thi đấu bóng đá được cập nhật đầy đủ, chi tiết và nhanh chóng

keonhacai5.football là nơi cập nhật lịch thi đấu bóng đá siêu đỉnh, chính xác tận milimet 📆🕒. Đây là nơi quy tụ các trận cầu kịch tính, với sự góp mặt của hàng loạt những ngôi sao bóng đá nổi tiếng ⚽🌟. Không chỉ thông tin về đội bóng, hệ thống còn cung cấp đầy đủ thông tin về đội hình, sân vận động, trọng tài và nhiều dữ liệu khác nữa 🏟️👨‍⚖️. Đảm bảo bạn sẽ không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào quan trọng!

Xem BD LTD hôm nay với các giải đấu hot trên thế giới

Việc theo dõi lịch thi đấu bóng đá không khó chút nào, anh em ơi! 📅 Cứ vào keonhacai5.football là có ngay toàn bộ lịch trận hot nhất trên thế giới. 🌍 Đủ cả từ giải đấu lớn đến nhỏ, trong nước hay quốc tế, không bỏ sót được một trận nào!

Anh em sẽ được thưởng thức hàng loạt sự kiện bóng đá đỉnh cao như:

  • Lịch thi đấu giải bóng đá Châu Âu.
  • Giải cúp C1 (Champions League) nha!
  • Lịch thi đấu World Cup hấp dẫn không kém.
  • Đừng quên giải đấu Ngoại hạng Anh với 38 vòng đấu căng thẳng!
  • Và còn nhiều giải đấu khác có cả đội tuyển Việt Nam tham gia như V-League, U22, U33,… 🇻🇳⚽

Thế nên, tha hồ mà cày bóng đá và cập nhật lịch thi đấu để không bỏ lỡ trận nào nữa nhé! 😉👍

Giao diện lịch thi đấu bóng đá hôm nay trực quan, tối ưu

Xem lịch thi đấu bd hôm nay không tốn phí

Một điều thú vị khi truy cập lịch thi đấu bóng đá trên keonhacai5.football chính là không phải trả phí nha. Bất kỳ lúc nào trong ngày, mọi người đều có thể ghé vào trang web để cập nhật tin tức, sự kiện hot một cách hoàn toàn miễn phí. Không chỉ xem lịch thi đấu free 100% trên máy tính, mà còn hỗ trợ trên điện thoại, ipad,…

Đặc biệt, ngoài việc cập nhật lịch thi đấu, anh em còn được thưởng thức miễn phí các mục khác như:

  • Kết quả bóng đá.
  • Bảng xếp hạng.
  • Tỷ số trực tuyến.
  • Nhận định soi kèo nhà cái..

    Lịch thi đấu bóng đá hôm nay của các giải đấu hấp dẫn

keonhacai5.football luôn cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay cho các giải đấu hot nhất. Nếu bạn là fan cuồng của bóng đá, đây chính là nơi dành cho bạn! 🤩 Đừng bỏ lỡ những thông tin hấp dẫn dưới đây nhé:…

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay Premier League – Ngoại hạng Anh

Giải Ngoại hạng Anh là một trong những cuộc đua bóng đá quốc gia náo nhiệt nhất hiện nay, thu hút cực kỳ nhiều fan hâm mộ. Mỗi mùa giải có tới 38 vòng đấu và mỗi tuần lại có 10 trận đấu căng thẳng đến từng phút chót! 🤩

Với sự tham gia của 20 đội bóng chuyên nghiệp, không khí thi đấu luôn đỉnh cao và hấp dẫn hết mức! ⚽️

Để không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu Ngoại hạng Anh nào, keonhacai5.football đã cập nhật lịch thi đấu chi tiết trên hệ thống của mình. Bạn chỉ cần check lịch là biết ngay thời gian diễn ra các trận đấu rồi! 🗓️

Nếu bạn là fan của Liverpool, West Ham, Man City, Arsenal,… thì đây chính là cơ hội để theo dõi đội nhà thi đấu và cổ vũ hết mình! 💪🔥

Champions League – Lịch thi đấu BĐ Cúp C1

Champions League – Cúp C1 là giải đấu bóng đá vô địch của các CLB Châu Âu. Giải đấu này quy tụ những ông lớn trong làng bóng đá thế giới, không kém cạnh gì World Cup. Đừng bỏ lỡ cơ hội cập nhật lịch thi đấu bóng đá C1 tại keonhacai5.football để theo dõi những trận cầu căng thẳng giữa các Ông trùm: Barcelona, Chelsea, PSG, Real Madrid, Liverpool,… Ngoài ra, bạn còn có thể xem KQBĐ, soi kèo, tỷ số trực tuyến, bảng xếp hạng,…. 🏆⚽️🔥

Lịch thi đấu bóng đá ngày mai Europa League

Một trong những giải đấu “nóng bỏng tay” nhất trên thế giới hiện nay chính là Europa League. Nếu bạn là một fan hâm mộ của bóng đá, chắc chắn bạn không thể bỏ qua giải đấu Cúp C2 này. Để cập nhật lịch thi đấu của các đội bóng tham gia Europa League, hãy truy cập vào trang web keonhacai5.football ngay nào! Danh sách sẽ được update liên tục 24/7, cam kết chính xác tuyệt đối! 😉⚽🏆

Lịch thi đấu bóng đá World Cup

World Cup chính là cái sân chơi bóng đá lớn nhất hành tinh, nơi mà các đội tuyển quốc gia tranh tài để giành chiếc cúp vàng vô địch. FIFA tổ chức đợt World Cup này mỗi 4 năm một lần, tổ chức siêu hoành tráng, đầy kịch tính, khiến fan hâm mộ không thể rời mắt khỏi màn hình.

Mỗi mùa giải, hàng loạt câu lạc bộ bóng đá tài năng và nổi tiếng từ khắp nơi trên thế giới sẽ cùng nhau “đại chiến” trên sân cỏ. Với 32 đội mạnh nhất từ 6 khu vực, chắc chắn sẽ có những trận đấu căng thẳng, hấp dẫn đến không ngờ.

Để giúp anh em fan hâm mộ không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào, keonhacai5.football đã chuẩn bị sẵn mục xem lịch thi đấu ngay trên trang web. Thông tin về các trận đấu diễn ra hôm nay và ngày mai sẽ được cập nhật liên tục, để anh em có thể sắp xếp thời gian để xem mà không lo lỡ sót. 🏆⚽️🎉

Lịch thi đấu bóng đá La Liga

La Liga là giải đấu bóng đá hàng đầu ở Tây Ban Nha, thu hút một lượng khán giả khổng lồ. Thời gian diễn ra giải đấu là từ tháng 8 năm này đến tháng 5 năm sau. keonhacai5.football sẽ cung cấp đầy đủ thông tin về 38 trận đấu để mọi người theo dõi. Đồng thời, chúng tôi sẽ nhanh chóng cập nhật dữ liệu mới và kiểm tra kỹ lưỡng để đảm bảo tính chính xác. 🤩⚽️📅

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay & ngày mai Việt Nam

Trang web keonhacai5.football luôn cố gắng “đào tạo” anh em về thông tin bóng đá Việt Nam liên tục. Các bạn có thể “theo dõi” lịch thi đấu của các đội tuyển ra sân ở V-League, U22, U23,… Đừng quên trang web còn hỗ trợ xem tỷ số trực tuyến, kết quả, bảng xếp hạng nữa đó! 😉⚽️📅

Lịch thi đấu bóng đá của một số giải đấu hấp dẫn khác

keonhacai5.football cũng cung cấp lịch thi đấu bóng đá của các giải Bundesliga, AFF Cup, Serie A,… Dù là giải đấu to hay nhỏ, từ trong nước đến quốc tế, fan hâm mộ đều có thể dễ dàng tra cứu một cách nhanh chóng. Tất cả thông tin ở đây đều được tổ chức gọn gàng, không cần phải lục tung trên nhiều trang web khác nữa đâu.

Theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai để biết thông tin chính xác nhé. Hệ thống luôn cập nhật sự kiện nhanh nhẹn, phục vụ anh em một cách hiệu quả. Ghé vào website thường xuyên để không bỏ lỡ bất kỳ thông tin nào về thời gian, địa điểm và các tin tức hot về đội bóng mình yêu thích nhé!.. 📆⚽🔥

0/5 (0 Reviews)
Theo dõi KeoNhaCai 🎖️ Tỷ Lệ Kèo Nhà Cái trên

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Argentina 9 1861

2  Pháp 12 1853

3  Braxin -25 1812

4  Anh 13 1807

5  Bỉ 1 1793

6  Bồ Đào Nha 11 1739

7  Hà Lan -3 1739

8  Tây Ban Nha 15 1725

9  Ý -9 1717

10  Croatia -35 1711

94  Việt Nam -6 1236

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Sweden (W) 19 2069

2  Spain (W) 50 2052

3  USA (W) -39 2051

4  England (W) -11 2030

5  France (W) -23 2004

6  Germany (W) -74 1988

7  Netherland (W) 5 1985

8  Japan (W) 44 1961

9  Brazil (W) -46 1949

10  Canada (W) -51 1945

34  Vietnam (W) -26 1623