Kết quả bóng đá hôm nay – Xem Kqbd trực tuyến nhanh chóng

18:00 Phù Đổng 1-3 Huế FC 0-1

17:00 SHB Đà Nẵng 3-1 Dong Thap 2-0

00:00 Malmo FF 5-0 Kalmar 4-0

00:00 Elfsborg 2-0 Halmstads 0-0

00:00 Alanyaspor 1-1 Antalyaspor 1-0

22:59 HNK Gorica 2-0 Istra 1961 Pula 1 0-0

20:00 BDF XI 1-1 Matebele FC 0-0

19:00 FC Ilbirs 1-2 Dordoi-Dynamo Naryn 0-1

19:00 FC Abdish-Ata Kant 2-0 OshMU Aldier 0-0

00:00 Skenderbeu Korca 3-2 Vllaznia Shkoder 1 3-1

22:30 1 FK Liepaja 0-3 FK Valmiera 0-2

21:30 BFC Daugavpils 0-2 Riga FC 0-1

22:25 Sohar Club 1-1 Al-Nasr(OMA) 1-0

22:25 Oman Club 3-2 Sur Club 1-1

22:25 Dhufar 0-1 Al-Nahda Muscat 0-0

22:25 Bahla 2-0 ibri 1-0

22:25 Al-Seeb 2-0 Al Shabab(OMA) 2-0

22:25 Al Rustaq 3-0 Al Wehda(OMA) 0-0

22:59 Lokomotiv Tbilisi 2-4 FC Sioni Bolnisi 0-1

22:00 Spaeri FC 2-1 Dinamo Tbilisi II 1-1

20:00 Kolkheti 1913 Poti 2-0 FC Metalurgi Rustavi 1 1-0

20:00 Gareji Sagarejo 4-1 Shturmi 1-1

20:00 Aragvi Dusheti 6-2 WIT Georgia Tbilisi 1 3-0

22:00 Urartu 1-1 Ararat Yerevan 0-0

20:00 BKMA 0-0 FK Van Charentsavan 0-0

18:15 Bavarians FC 0-9 Tuv Buganuud 0-2

23:15 Al-Qadsia SC 0-3 Al Kuwait SC 0-0

23:15 Al-Arabi Club (KUW) 1-1 Al Fahaheel SC 0-1

23:15 Al-Salmiyah 5-3 Al-Nasar 2-1

22:59 1 Suduva 0-1 TransINVEST Vilnius 0-1

17:00 Rahmatganj MFS 0-0 Bashundhara Kings 0-0

17:00 Bangladesh Police Club 1-2 Fortis Limited 0-1

22:00 FK Tuzla City 1-5 FK Velez Mostar 0-2

20:20 Mafunzo FC 0-0 Hard Rock SC 0-0

00:00 CS Mioveni 0-1 FC Botosani 0-0

00:00 Emirates Club 2-1 Al Nasr Dubai 2-0

21:15 Ajman 2-2 Al-Sharjah 1-1

21:15 Hatta 1-1 Al-Jazira(UAE) 1-0

22:59 FK Vitebsk 2-0 Naftan Novopolock 2-0

22:59 Pharco 1-1 Smouha SC 1-1

22:59 Enppi 3-2 Ceramica Cleopatra FC 0-2

00:00 Bodo Glimt 2-2 KFUM Oslo 1-1

22:59 Torpedo Kutaisi 2-1 Gagra Tbilisi 0-1

22:59 FC Telavi 2-1 Samgurali Tskh 2-0

22:30 Blumenthaler SV 3-9 Werder Bremen 2-6

21:30 ZNK Ljubljana Nữ 1-5 NS Mura Nữ 1-2

17:05 A-League All Stars (W) 0-1 Arsenal Nữ 0-1

14:05 A League All Stars 8-0 Newcastle United 3-0

23:30 FK Vozdovac Beograd 3-2 Radnik Surdulica 0-1

23:30 FK Spartak Zlatibor Voda 1-1 IMT Novi Beograd 0-0

23:30 Novi Pazar 2-1 Radnicki Nis 1-1

23:30 Habitpharm Javor 1-1 FK Zeleznicar Pancevo 0-0

20:00 Bodrumspor 0-0 Corum Belediyespor 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [5-4]

00:15 Tvaakers IF 0-2 Ljungskile 0-1

00:00 Torns IF 3-2 Ariana 1-1

00:00 Orebro Syrianska IF 2-1 FBK Karlstad 2-1

18:45 Balestier Khalsa FC 2-4 Tampines Rovers FC 1-2

22:00 Tekstilac 0-0 Macva Sabac 0-0

22:00 Jedinstvo UB 2-1 Semendrija 1924 1-1

22:00 Indjija 2-2 FK Graficar Beograd 1 0-0

19:00 FK Eskhata 1-0 FC Khatlon 1-0

19:30 LNZ Lebedyn 1-0 FC Vorskla Poltava 1-0

22:59 Povltava FA 2-0 Dukla Praha B 1-0

22:59 FK Kraluv Dvur 3-1 Bohemians1905 B 1-0

22:59 Sokol Hostoun 2-2 Taborsko Akademie 1-0

20:00 Kedah 0-2 Perak 0-1

19:15 Terengganu 3-0 Kelantan United 2-0

00:00 Horsholm-Usserod IK 2-1 Nr. sundby 0-0

17:15 Brisbane City Nữ 2-0 Mitchelton Nữ 2-0

20:50 HNK Vukovar 91 1-2 NK Zrinski Jurjevac 0-0

18:00 Dhaka Rangers FC Nữ 0-2 Suddhopuskorini Jubo SC Nữ 0-1

17:00 Adelaide Panthers 1-3 Adelaide City FC 0-1

23:15 Persepolis 4-3 Esteghlal Khozestan 1 0-3

23:15 Peykan 0-0 Tractor S.C. 0-0

23:15 Nassaji Mazandaran 0-0 Esteghlal Tehran 0-0

23:15 Malavan 0-1 Mes Rafsanjan 0-0

23:15 1 Gol Gohar FC 2-3 Aluminium Arak 2 1-1

23:15 Foolad Khozestan 1-0 Zob Ahan 0-0

23:15 Sepahan 2-0 Havadar SC 2-0

23:15 Sanat-Naft 2-2 Shams Azar Qazvin 1-2

23:30 Marimoo 0-0 Team Rhino FC 0-0

23:30 Elite United 0-2 Steve Biko 0-0

22:00 FC Haka 4-3 AC Oulu 1-0

16:30 Sydney FC (Youth) 1-3 Spirit FC 1-1

14:30 Sydney FC U20 1-6 NWS Spirit FC U20 0-4

15:00 Riverside Olympic U21 1-0 Launceston City U21 0-0

21:00 Audax Italiano U21 0-1 Union Espanola U21 0-1

22:59 Hrvatski dragovoljac 2-0 Karlovac 2-0

22:30 Jadran LP 2-1 DUGO SELO 1-0

15:00 Broadmeadow Magic Reserves 6-2 Lake Macquarie Reserves 2-0

17:30 Bentleigh greens 2-2 FC Bulleen Lions 1-1

17:30 Werribee City 1-1 Caroline Springs George Cross 0-0

18:00 Nairobi United 3-2 Mombasa Elite 2-2

17:40 Moadon Sport Tira 2-0 Sport Club Dimona 1 1-0

18:00 Port Darwin FC 0-2 Darwin Hearts 0-2

16:00 Casuarina FC 2-2 Darwin Olympics 0-1

22:59 SC Freiburg U19 2-2 Hoffenheim U19 1 1-1

90phút [2-2], 120phút [2-3]

22:00 FK Zalgiris Vilnius B 5-0 Niesky 0-0

22:30 Mes krman 0-1 Chadormalou Ardakan 0-1

00:00 Vendsyssel 1-4 Fredericia 0-1

00:00 Hillerod Fodbold 2-0 AC Horsens 0-0

00:00 Kolding FC 2-3 Aalborg 1-1

00:00 Hobro 2-2 Sonderjyske 0-1

21:00 Edo Queens Nữ 1-0 Nasarawa Amazons Nữ 0-0

16:30 Bayelsa Queens FC Nữ 0-0 Heartland Queens Nữ 0-0

17:00 Cracovia Krakow (Youth) 2-2 Sandecja Youth 2-1

00:00 Askania Bernburg 2-2 SV Blau Weiss Dolau 1-1

00:00 1 1. FC Bitterfeld-Wolfen 3-3 SV Fortuna Magdeburg 1-1

18:00 Dinamo Brest Nữ 0-2 Lokomotiv Vitebsk Nữ 0-0

22:30 NFA Kaunas 2-0 Babrungas 1-0

22:00 Nevezis Kedainiai 0-2 FK Neptunas Klaipeda 0-2

00:00 Grebbestads IF 2-2 Herrestads AIF 0-1

00:00 Motala AIF FK 0-0 Lidkopings FK 0-0

00:00 Taftea IK 1-2 Umea FC Academy 0-0

00:00 Mjolby AI FF 2-3 IF Sylvia 2-1

00:00 Nosaby IF 1-2 IFK Hassleholm 0-0

22:59 Al Wihdat Amman 1-0 Al Aqaba SC 0-0

22:59 Al-Jalil 0-4 Ramtha Club 0-2

17:45 Teplice U19 4-2 FK Admira Praha U19 3-1

18:00 Panathinaikos U19 4-2 Aris Thessaloniki U19 3-0

18:30 Sportivo Trinidense Reserves 0-1 Club General Caballero Reserves 0-0

00:00 SC Mannsdorf 3-2 Kremser 1-2

00:00 Wallern 0-8 LASK (Youth) 0-1

00:00 SK Vorwarts Steyr 1-1 Union Gurten 0-0

00:00 SV Ried B 2-2 Vocklamarkt 0-1

00:00 TUS Bad Gleichenberg 4-3 WSC Hertha Wels 3-2

00:00 ASK Voitsberg 3-1 USV St. Anna 2-0

23:30 Kufstein 0-0 FC Pinzgau Saalfelden 0-0

16:00 Kasetsart University FC 2-3 Thailand National Sports University 2-2

14:00 Rajapruek University 8-1 Dhonburi Rajabhat University 6-0

23:30 Atalanta U20 0-1 Sassuolo U20 0-1

22:30 Alianza Atletico Reserves 1-2 Universitario de Deportes Reserves 0-2

00:15 LJS 1-2 EIF Academy 1-1

23:15 2 FC Finnkurd 1-3 Valtti 0-3

23:15 FC Kontu 10-1 FC Loviisa 4-1

22:59 SalPa II 3-3 Aifk Turku 1-0

22:59 TiPS 4-0 SAPA 0-0

22:59 HPS 5-0 PPJ/Lauttasaari 1-0

22:59 1 NOPS 2-1 Tampere Utd II 2-1

22:59 HoDy 1-0 Komeetat 0-0

22:59 SIF 5-1 Saaripotku 2-0

22:59 PeKa 4-1 KoPa 1-1

22:30 1 MuSa 1-1 PIF Parainen 0-1

22:30 MaPS Masku 3-1 EuPa 1 1-0

22:00 NuPS 4-0 FC Kirkkonummi 1-0

22:00 Kumu STPS 5-2 Purha 1-1

22:10 JS Ghir Abadla 3-1 OM Medea 1-0

22:00 1 GC Mascara 0-2 JSM Tiaret 1 0-1

22:00 ASM Oran 1-0 SKAF Khemis Melina 1-0

22:00 CA Batna 1-2 NRB Teleghma 0-2

22:00 USM Annaba 3-0 IB Khemis El Khechna 1-0

22:00 Oued Magrane 1-0 AS Ain Mlila 0-0

22:00 Olympique Akbou 3-0 ES Sour El Ghozlane 0-0

22:00 WA Mostaganem 2-1 ESM Kolea 0-0

22:00 MO Constantine 1-2 MSP Batna 1-1

22:00 MC El Eulma 0-2 IRB Ouargla 0-1

22:00 JS Bordj Menaiel 2-0 USM EL HARRACH 1-0

22:00 SC Mecheria 1-1 WA Boufarik 1-0

22:00 RC Kouba 2-0 CRB Temouchent 0-0

22:00 RC Arba 1-2 ES Mostaganem 0-1

22:00 HB Chelghoum Laid 2-0 AS Khroub 1-0

22:00 MCB Oued Sly 0-1 NA Hussein Dey 0-1

19:00 Yassy Turkistan 2-0 FK Arys 1-0

18:00 FC Jetisay 4-0 Kaisar Kyzylorda Reserves 2-0

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-4 Hapoel Kiryat Shmona 0-2

20:00 Maccabi Herzliya 1-4 Ironi Tiberias 1-2

20:00 1 Ihud Bnei Shefaram 0-5 Hapoel Rishon Lezion 0-1

20:00 Maccabi Kabilio Jaffa 2-2 Hapoel Natzrat Illit 2-1

20:00 Hapoel Ramat Gan 3-1 Sectzya Nes Ziona 2 1-1

20:00 1 Hapoel Umm Al Fahm 1-6 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-3

20:00 Hapoel Kfar Saba 0-0 Kafr Qasim 0-0

20:00 Hapoel Afula 1-1 Hapoel Acre FC 1-1

22:59 1 Academia Deportiva Cantolao W 0-1 Deportivo Municipal Nữ 0-0

00:00 1 AB Copenhagen 3-3 Roskilde 1-2

23:30 Nykobing FC 1-4 Aarhus Fremad 0-3

23:30 Middelfart G og 0-2 Esbjerg 0-0

17:00 Ulsan Citizens 0-0 Gimhae City 0-0

00:00 1 TSV Buchbach 1-1 VfB Eichstatt 1-0

20:00 Buxoro FK 0-0 Kuruvchi Kokand Qoqon 0-0

17:00 Hyundai Steel Red Angels Nữ 3-2 Suwon FMC Nữ 0-1

17:00 KSPO FC Nữ 3-0 Seoul Amazones Nữ 0-0

17:00 Changnyeong Nữ 0-1 Sejong Gumi Sportstoto Nữ 0-0

14:00 Boeun Sangmu Nữ 1-2 Gyeongju FC Nữ 1-1

14:10 Arba Minch Nữ 2-0 Lideta Sub City Nữ 1-0

22:00 Sweden U17 2-2 Poland U17 1-1

22:00 Italy U17 2-0 Slovakia U17 2-0

17:30 Brunswick Juventus 1-1 Boroondara 0-1

17:30 Essendon Royals 0-2 FC Melbourne Srbija 0-1

16:30 Nunawading City 0-1 Altona City 0-1

17:30 Springvale White Eagles 2-1 Old Scotch SC 0-0

16:30 Ispe FC Nữ 0-0 Thitsar Arman FC Nữ 0-0

20:25 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 1-1 Veres Rivne U21 1-0

17:00 Chernomorets Odessa U21 0-1 Dnipro-1 U21 0-1

17:00 Zorya U21 2-3 Kolos Kovalivka U21 1-1

17:00 Polissya Zhytomyr U21 1-3 FC Shakhtar Donetsk U21 0-0

17:00 Rukh Vynnyky U21 1-5 Dinamo KyivU21 1-2

16:00 Obolon Kiev U21 0-1 PFC Oleksandria U21 0-0

16:00 LNZ Cherkasy U21 0-4 FC Vorskla U21 0-2

15:00 Kryvbas U21 4-0 FC Mynai U21 2-0

17:20 Eastern United 1-2 Pontian Eagles 0-1

17:00 Mount Barker United 3-1 Adelaide Hills 3-1

22:59 Kiffen Helsinki 1-2 NJS 0-0

22:30 OPS-jp 3-0 JS Hercules 1-0

22:59 Benfica U19 2-1 Sporting Lisbon U19 0-1

00:00 MKS Trzebinia 0-1 Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska 0-0

22:59 1 Wikielec 1-0 Pelikan Lowicz 1-0

22:59 Orleta Kielce 1-0 Spartakus Daleszyce 0-0

22:30 Carina Gubin 0-1 Warta Gorzów Wielkopolski 0-0

22:00 Rakow Czestochowa 2 0-1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0-0

22:00 Karpaty Krosno 0-1 KSZO Ostrowiec 0-1

21:00 KTS-K Luzino 1-0 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1-0

17:30 Redlands United FC 0-1 Rochedale Rovers 0-1

18:30 Guangxi Bushan 0-1 Guizhou Zhucheng Jingji FC 0-0

15:30 Wuhan Juxing Shanyao 1-5 Qingdao May Wind 0-4

15:30 Guangdong Red Treasure Football Club 1-3 Guangdong Mingtu 1-1

12:30 Nanjing Tehu Football Club 3-0 Qingdao Chasing Youth 0-0

15:30 1 Redlands United U23 1-7 Rochedale Rovers U23 1-3

22:00 Lokomotiv Gomel 1-1 Dinamo-2 Minsk 1-1

21:00 FC Molodechno 3-2 Belarus U17 1-1

20:00 BATE-2 Borisov 1-1 FK Lida 0-1

18:00 Ujpesti TE U19 0-3 Debrecin VSC U19 0-2

18:00 Vasas U19 3-3 Illes Akademia Haladas U19 3-1

00:00 Senegal Nữ U20 4-0 Mali Nữ U20 1-0

00:00 Gambia U20 Nữ 1-1 Guinea Bissau (U20)Nữ 1-1

00:00 SGS Essen-Schonebeck 1-3 SV Budberg 0-1

23:45 Schott Jena 0-0 FSV Preussen Bad Langensalza 0-0

22:00 ECU Universidad Catolica Nữ 4-0 Nusta Nữ 2-0

21:30 CD Espuce Nữ 1-2 Independiente del Valle Nữ 0-2

22:59 Athletic Club Bibao (W) 4-1 UD Granadilla Tenerife Sur (W) 1-0

17:30 Ringwood City Nữ 0-2 Eltham Redbacks Nữ 0-2

22:00 Tiendas Margos U19 1-0 Turbo FC U19 1-0

17:15 Riverside Olympic 0-1 Launceston City 0-1

00:10 KAC 1909 4-2 ATSV Wolfsberg 1-2

00:00 SV Kematen 1-2 SV Vols 0-1

00:00 SC Kalsdorf 2-4 SV Wildon 2-2

00:00 SV Lebring 6-2 SV Lafnitz II 3-0

00:00 SV Tillmitsch 1-0 SV Ilz 1-0

00:00 USC Eugendorf 3-1 SK Adnet 2-0

00:00 SK Furstenfeld 3-5 FSC Eggendorf Hartberg II 1-3

00:00 SV Bad Schallerbach 4-0 ASK St.Valentin 2-0

23:30 SK Treibach 6-0 SVG Bleiburg 2-0

22:59 SC Mannsworth 1-2 SV Donau 0-1

22:59 SV Gerasdorf Stammer 1-3 Simmeringer SC 0-2

22:59 St Jakob/Rosental 1-3 SV Donau Klagenfurt 1-3

00:00 Holbaek 0-2 BK Frem 0-1

00:00 Holstebro BK 1-1 Young Boys FD 1-0

17:15 Glenorchy Knights Reserves 2-3 Hobart City FC 1-2

17:15 2 Clarence Zebras Reserves 4-5 Hobart United 2-3

17:30 Maroochydore Swans FC 0-2 North Star 0-2

21:00 Al Naser Nữ 0-4 Al Ittihad Nữ 0-3

22:15 Dynamo Moscow Nữ 0-1 CSKA Moscow Nữ 0-0

22:00 Krasnodar FK Nữ 4-1 Rubin Kazan Nữ 0-1

20:00 Zvezda 2005 Nữ 0-2 Lokomotiv Moscow Nữ 0-1

19:00 FK Rostov Nữ 0-3 Spartak Moscow (W) 0-1

21:00 Caiman Douala Nữ 0-1 Ita Mbong (W) 0-0

20:00 Amazone FAP Nữ 1-0 Eclair de Saa Nữ 1-0

18:00 AS Awa FF Nữ 0-4 Authentic de Douala Nữ 0-1

16:00 Louves Minproff Nữ 2-1 Dja Sports (W) 1-0

21:30 Olympic FK Tashkent 0-0 FK Andijon 0-0

21:00 Metallurg Bekobod 1-1 Navbahor Namangan 0-1

15:15 Werribee City U23 2-2 Caroline Springs George Cross U23 0-1

15:15 Bentleigh Greens U23 2-1 Bulleen Lions U23 1-1

17:15 Central Coast United FC 0-1 Inner West Hawks 0-1

17:00 Western Rage 1-3 Mounties Wanderers 1-1

15:00 Hubei Istar 0-0 Shandong Taishan B 0-0

17:00 FC Livyi Bereh 2-1 FK Epitsentr Dunayivtsi 0-1

17:00 FC Inhulets Petrove 2-1 FC Karpaty Lviv 1-1

17:00 FK Yarud Mariupol 1-1 Ahrobiznes TSK Romny 1-1

16:00 FC Victoria Mykolaivka 1-0 FK Nyva Buzova 1 0-0

17:00 Broadmeadow Magic 3-1 Lake Macquarie 0-0

21:00 NK Rudes U19 2-2 HNK Sibenik U19 1-2

16:00 Hajduk Split U19 0-1 Rijeka U19 0-1

00:00 Gamla Upsala SK Nữ 1-6 IK Uppsala Nữ 0-3

22:00 Lidkopings FK Nữ 0-5 Malmo Nữ 0-3

22:59 1 Al-Sadd 0-0 Qatar SC 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0]

22:00 FC Bdin Vidin 4-3 Sportist Svoge 2-3

22:00 Spartak Varna 2-0 Spartak Pleven 1-0

22:00 Septemvri Sofia 3-0 Chernomorets Balchik 0-0

22:00 FC Maritsa 1921 1-1 Ludogorets Razgrad II 0-0

22:00 Marek Dupnitza 0-0 Strumska Slava 0-0

22:00 FC Dunav Ruse 2-0 Litex Lovech 0-0

22:00 FC Dobrudzha 0-2 PFK Montana 0-0

22:00 FK Chernomorets 1919 Burgas 2-2 Yantra Gabrovo 1-2

22:00 Belasitsa Petrich 0-2 CSKA 1948 Sofia II 0-2

ket-qua-bong-da

Với những ai mê túc cầu, ngoài việc xem các trận đấu hấp dẫn, thì việc đoán tỷ số và soi kèo là điều không thể thiếu 😄. keonhacai5.football là cái nơi khiến cho fan bóng đá phát cuồng với những thông tin mới nhất và chính xác nhất, không ai có thể bỏ lỡ được đâu 🎉🎉.

Xem kết quả bóng đá hôm nay trực tuyến tại keonhacai5.football

Nếu là một tín đồ của trái bóng tròn, chắc chắn các bạn sẽ không thể quên check kết quả bóng đá hàng ngày để cập nhật thông tin về đội bóng yêu thích. Xem kết quả bóng tại KeonhaCai là lựa chọn thông minh và được anh em đánh giá rất cao, có nhiều ưu điểm vượt trội như:… 🤩⚽️🏆

Giao diện xem kqbd hôm nay tại KeonhaCai đẹp mắt, hiện đại

Để thỏa mãn nhu cầu xem bóng đá 24/7, anh em chỉ cần mở keonhacai5.football là có ngay thông tin, dễ dàng và nhanh chóng như chớp mắt ⚡️. Trang web được thiết kế đẹp mắt, hiện đại, giúp anh em thoải mái lướt sóng mà không bị mỏi mắt 👀. Cập nhật tin tức nhanh như điện, thao tác đơn giản như việc ăn khoai lang 🍠. Màn hình chính phân loại rõ ràng từng giải đấu, tiết kiệm thời gian tra cứu cho anh em như việc tìm kho báu 💰.

Cập nhật tin tức về kqbd hôm nay nhanh chóng, đầy đủ

Tại KeonhaCai, anh em sẽ được cung cấp thông tin đầy đủ và chi tiết nhất về kết quả của các giải đấu hàng đầu hiện nay. Tóm tắt tỷ số, bảng xếp hạng, tỷ lệ kiểm soát bóng, tỷ lệ ghi bàn,… của những trận đấu hấp dẫn nhất 🏆.

Tất cả mọi kết quả đều được cập nhật chính xác, tỉ mỉ và nhanh chóng ngay trước, trong và sau khi trận đấu kết thúc. Kết quả bóng đá được cập nhật theo thời gian thực (real time) ⏰. Nếu bạn quá bận rộn và không có thời gian để xem toàn bộ trận đấu, bạn hoàn toàn có thể xem lại những pha bóng đẹp, những điểm nổi bật của trận đấu trên trang web của KeonhaCai.

Xem kqbd trực tuyến của nhiều giải đấu lớn cùng lúc

Không chỉ là nơi cung cấp thông tin về một giải đấu, tại KeonhaCai chúng ta sẽ được theo dõi kết quả của hàng tá trận đấu trong các giải bóng đá ngoại hạng Anh, Champions League, La Liga, Serie A,… Và còn rất nhiều giải đấu khác nữa. Tất cả đều được hiển thị một cách rõ ràng, dễ nhìn để chúng ta có thể cập nhật kết quả ngay lập tức mà không cần phải chờ đợi hoặc tốn công tìm kiếm nữa. 🤩🔥👍

Các hình thức theo dõi Kqbd trực tuyến

Ở KeonhaCai, mọi người sẽ xem kết quả theo hai cách chính là theo giải đấu và theo thời gian. Để hiểu rõ hơn… 🔍🏆

Theo Giải đấu

Đây là cách xem kết quả bóng đá dựa trên các giải đấu trong và ngoài nước tổ chức nè. Có những giải đấu quốc tế lớn như Ngoại hạng Anh, Champion League, cúp nhà vua Tây Ban Nha, Ligue 1, Serie A,… Ôi, còn có cả những giải đấu cấp quốc gia và khu vực khác như: AFF Suzuki Cup, SEAGAME, U19 Đông Nam Á, U22 Đông Nam Á hay vòng loại World Cup khu vực Châu Á,… Tất cả đều được cập nhật ngay lập tức để anh em có cái nhìn tổng quan nhất và thỏa mãn đam mê nha. 🌟⚽🏆

Theo Thời gian

Một cách khác để cập nhật kết quả bóng đá là theo dõi theo thời gian. Đơn giản là bạn sẽ được thông báo về các trận đấu theo thứ tự diễn ra trong ngày từ 12 giờ đêm đến 12 giờ trưa. 🕛 Ngoài ra, bạn cũng có thể xem lịch thi đấu, theo dõi kết quả các trận đấu đã diễn ra hoặc xem thời gian của những giải sắp tới để có thể sắp xếp thời gian ủng hộ đội bóng mình yêu thích một cách dễ dàng hơn trên các tab trên màn hình. ⚽📅

Kết quả bóng đá các giải đấu lớn được nhiều người quan tâm nhất

Trên trái đất này có muôn vàn giải đấu diễn ra hàng năm, thu hút sự quan tâm của báo chí cũng như triệu người hâm mộ. Trong số đó, không thể không kể đến kết quả các trận đấu bóng đá từ những giải đấu hot nhất hiện nay:… 🏆⚽️

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh

Nếu là anh em đam mê bóng đá, thì chắc chắn không thể bỏ lỡ giải đấu hot nhất hành tinh – Ngoại Hạng Anh. Đây không chỉ là nơi quy tụ các ông lớn như Manchester City, Arsenal, Liverpool,… mà còn là sân chơi của những siêu sao như Erling Haaland, Kevin De Bruyne, Reiss Nelson,…

Mỗi ngày có hàng triệu người tìm kiếm kết quả các trận đấu Ngoại Hạng Anh, đặc biệt là khi mùa giải mới đang bắt đầu như hiện tại. Tại KeonhaCai, anh em sẽ luôn được cập nhật thông tin chi tiết, chính xác nhất sau mỗi trận đấu. Cùng đón xem xem đội bóng yêu thích hôm nay có giành chiến thắng không nhaaa 🎉⚽️🔥

Kqbd Champions League

Champions League, hay còn được gọi là Cúp C1 Châu Âu, là giải đấu siêu hạng mà các fan bóng đá không thể bỏ qua. Đây là giải đấu mà các đội bóng phải “đấu đá” nhau để giành vé tham dự, không phải ai cũng có cơ hội đâu nha! 🏆⚽️

Với sự tham gia của 32 đội bóng, mỗi trận đấu trong Champions League đều quan trọng và kịch tính lắm. Các câu lạc bộ sẽ phải thi đấu hết mình để leo lên bảng xếp hạng dựa trên thành tích thực tế của mình. 🤩🥅

Vì vậy, việc cập nhật kết quả bóng đá mỗi ngày là rất quan trọng để anh em có thể theo dõi và ủng hộ đội bóng yêu thích. Đừng bỏ lỡ cơ hội cập nhật thông tin mới nhất tại KeonhaCai để không bỏ lỡ bất kỳ điều gì thú vị trong mùa giải mới 2023/2024 nha! 😉📊

Kết quả bóng đá giải vô địch Tây Ban Nha – La Liga

La Liga, hoặc còn gọi là Liên đoàn bóng đá Tây Ban Nha, chính là cuộc thi đấu mà hàng triệu fan hâm mộ trên khắp thế giới đều háo hức chờ đợi. Điều này không hề ngạc nhiên vì giải đấu này có sự tham gia của hai ông lớn Real Madrid và Barcelona – những cái tên quen thuộc với bóng đá thế giới 🌟⚽

Hiện tại, La Liga vẫn duy trì sức hút của mình với những trận đấu kịch tính và sự xuất hiện của rất nhiều siêu sao hàng đầu 🌟🔥 Nếu muốn cập nhật thông tin mới nhất về giải đấu này, KeonhaCai sẽ cung cấp cho anh em những thông tin chi tiết như tỷ số, bảng xếp hạng, thời điểm ghi bàn, tỷ lệ kiểm soát bóng và nhiều tin tức khác liên quan đến La Liga. 📊⚽

Kqbd Serie A

Serie A (Giải bóng đá Ý) cũng là một trong những giải đấu siêu hấp dẫn với anh em đam mê bóng đá. Với sự tham gia của các đội bóng lớn như Juventus, AC Milan, Inter Milan, AS Roma,… giải đấu này hứa hẹn sẽ mang đến những trận cầu gay cấn và mãn nhãn 🤩⚽

Mọi thông tin về kết quả Serie A mùa giải mới sẽ được cập nhật nhanh chóng để anh em dễ dàng theo dõi và cổ vũ cho đội bóng yêu thích nhé 📱👀

Kết quả bóng đá vô địch Quốc gia Đức – Bundesliga

Dù có ít đội bóng tham gia Bundesliga nhưng giải đấu này vẫn hot lắm nè! Bundesliga (giải vô địch quốc gia Đức) có Bayern Munich, Dortmund, Stuttgart,… chơi đều cực kỳ hấp dẫn và gay cấn 🤩⚽️

Kết quả bóng đá Đức – Bundesliga sẽ được KeonhaCai cập nhật ngay cho mọi người chỉ sau vài phút khi trận đấu kết thúc. Còn có thêm tin tức về tỷ lệ sút, tỷ lệ chuyền trúng đích, điểm số các cầu thủ nữa đấy, tha hồ mà theo dõi 📈🔥

Kqbd của một số giải đấu khác trên thế giới và trong khu vực

KeonhaCai, ngoài những giải đấu lớn, chúng tớ còn update liên tục kết quả của nhiều trận đấu khác nữa. Có ngay cả Ligue 1, V-League, Sea Game hay cả các trận đấu vòng loại World Cup, Euro,… 🏆⚽️

Anh em chỉ cần mở web lên là có thể dễ dàng tìm được thông tin chi tiết về giải đấu mình yêu thích rồi. Từ đó xem tỷ số, kết quả, bảng xếp hạng và thành tích của các đội bóng để hiểu rõ hơn về tình hình. 📊🔍

KeonhaCai chính là trang web uy tín chuyên cung cấp tin tức về kết quả bóng đá, những trận đấu hấp dẫn, cập nhật chi tiết theo từng mùa giải. Nếu muốn, đừng quên follow chúng tớ để không bỏ lỡ bất kỳ tin tức mới nào về kết quả bóng đá nhé. ⚽️📰

0/5 (0 Reviews)
Theo dõi KeoNhaCai 🎖️ Tỷ Lệ Kèo Nhà Cái trên

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Argentina 9 1861

2  Pháp 12 1853

3  Braxin -25 1812

4  Anh 13 1807

5  Bỉ 1 1793

6  Bồ Đào Nha 11 1739

7  Hà Lan -3 1739

8  Tây Ban Nha 15 1725

9  Ý -9 1717

10  Croatia -35 1711

94  Việt Nam -6 1236

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Sweden (W) 19 2069

2  Spain (W) 50 2052

3  USA (W) -39 2051

4  England (W) -11 2030

5  France (W) -23 2004

6  Germany (W) -74 1988

7  Netherland (W) 5 1985

8  Japan (W) 44 1961

9  Brazil (W) -46 1949

10  Canada (W) -51 1945

34  Vietnam (W) -26 1623